Announcement

Collapse
No announcement yet.

1600 pro กับ GF7600GS ไรแรงกว่าคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• 1600 pro กับ GF7600GS ไรแรงกว่าคับ

1600 pro กับ GF7600GS ไรแรงกว่าคับ ขอยคุณคับ

ใกล้เคียงมากครับ

ต้องวัดกันที่แรมแล้วล่ะครับ

ตัวไหนเป็น DDR3 ตัวนั้นแรงกว่า

Comment

เห็นราคามานต่างกันหลายร้อยเหมือนกันคับ อะไรแรงกว่าคับ จะซื้อพรุ่งนี้แล้วคับ

Comment

เท่าๆกันแหละ แต่ต้อง DDR3

Comment

ถ้า o\c ผมว่า 7600GS DDR3 ด้วยกันน่ะครับ แต่ถ้าเดิมๆ X1600PRO กินนิดๆๆ เพราะ CORE\MEM เยอะกว่านิดหน่อย

Comment

เลือกค่ายได้เลยครับ ว่าชอบค่ายไหนแรงสูสีกันครับ

Comment

ผมเชียร 1600 อ่ะ

Comment

ชอบฝั่งไหนเหลือเอาอันนั้นเลยครับ ... ใกล้เคียงกันมาก 2 ตัวนี้

Comment

ผมว่า 7600 ครับ จากการใช้มาแล้วนะครับ 12 ท่อเท่ากัน 7600 แรงก่าครับ ภาพสวย ต้อง ATI รักความแรงต้อง NVIDIA

Comment

งง อะคับ แล้ว ภาพสวยกับแรง นี่ต่่างกนตรงไหนคับ

Comment

คือ ATi เค้าจะเเน้นที่การแสดงภาพแสงสีอะไรแบบนี้
                      ของ Nvidia เน้นที่ความเร็วแต่ภาพไม่ใช่ไม่สวยแต่สีหรือความสว่างอาจจะน้อยกว่าฝั่ง ATi อยู๋หน่อย
                      ลองเอา X1600 กับ 7600Gs เทสดูสิครับยังไงๆ 7600gs ก้อกินขาดเรื่องคะแนนแต่ว่าการใช้งานจิงๆแทบไม่แตกต่างกันอยู๋ที่ท่านจะเลือกแหละครับมันก้อพอๆกันทั้ง2ค่ายอยู่ที่ท่านจะเลือกมากว่า
                      ว่าอยากใช้ของอะไรครับผม

Comment

Working...
                      X