Announcement

Collapse
No announcement yet.

lenovo nec ดีไหมครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• lenovo nec ดีไหมครับ

lenovo nec ดีไหมครับ เห็นว่าของญี่ปุ่น

NEC ดีนะครับแต่ยังไม่ดังในไทย

Lenovo รับช่วงต่อจาก IBM ของเค้าก็ดีเช่นกัน

Comment

มานคือ IBM ครับ เพราะ IBM 0เลิก ผลิต NB แล้ว แต่ จะใช้ แบรน lenovo แล้วครับ

Comment

Lenovoซื้อIBMไปครับ ส่วนคุณภาพก็พอได้เท่าIBMรุ่นเก่า(พวกตระกูลThinkPadนะ)
        ส่วนNECก็ยังไม่ดังในไทยเท่าไหร่พอเขายังไม่ตีตลาดมา(เจอเจ้าตลาดอย่างAcerครองไว้คงขายลำบาก) แต่คุณภาพเยี่ยมครับ

Comment

Working...
        X