Announcement

Collapse
No announcement yet.

รบกวนช่วยดูให้หน่อยครับ มีรูปให้ดูด้วยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• รบกวนช่วยดูให้หน่อยครับ มีรูปให้ดูด้วยครับ

คืออยู่ๆ ผมก็ยังนึกไม่ออกเลยเหมือนกันว่าไปทำอะไรมั่งป่าว มันก็เป็นยังงี้อะครับ

คือก่อนหน้านี้ หรือตามปกติ มันจะมีข้อความแบ่งเป็น

Hard Disk Drives
    แล้วข้างล่างก็จะเป็น drive c กับ drive d

แล้วก็จะมี

Devices with Removable Storage
    แล้วข้างล่างก็จะเป็น drive dvd

แต่ตอนนี้อยู่ๆ Hard Disk Drives
    กับ Devices with Removable Storage

มันก็หายไป

รบกวนถามเพื่อนๆหน่อยครับว่าจะแก้ยังไง ทำให้มันเหมือนเดิมได้ยังไงครับ

ขอบคุณมากๆเลยนะครับ
    Last edited by some like it hot; 31 Jul 2007, 23:34:19.

Comment

อิอิ ลอง คลิกขวา แล้วเลือก ตามรูป นะครับ

[IMG][/IMG]
      Last edited by golfs002; 31 Jul 2007, 23:39:26.

Comment

ขอบคุณมากนะครับ

แต่ผมลองทำตามดูแล้วมันก็ไม่เป็นเหมือนเดิมครับ

คือก่อนหน้านี้มันจะแบ่งเป็น
        Hard Disk Drives กับ Devices with Removable Storage

คือมันจะแบ่งเป็นหมวดหมู่ให้เลยอะครับ

Comment

เลือก TYPE นะ

Comment

ผมว่าเจ้าของกระทู้เขาหมายถึง เป็นหมวดหมู่อย่างนี้มากกว่าครับ

คลิกที่ Show in Groups ก็ได้ตามหมวดหมู๋ครับ

Comment

ช่ายครับพี่น้องครับ

Comment

Originally posted by TWK. View Post
                เลือก TYPE นะ

ขอบคุณอย่างสูงครับ กลับเป็นเหมือนเดิมแล้วครับ

งง นิดนึง รูปในโพสต์แรกที่ผมลงไว้ ทำไมมันหายไปก็ไม่รู้ครับ

Comment

Working...
                X