Announcement

Collapse
No announcement yet.

แนะนำเกมส์ให้หน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• แนะนำเกมส์ให้หน่อยครับ

พอดีเพิ่งซื้อคอมมาแต่ไมได้เล่นเกมส์เท่าไรเลยคิดอยากเอาเกมส์มาเล่นซัก2-3เกมส์ซักหน่อยแต่ไม่รู้จะเลือกเกมส์ไหนดี เลยอยากรบกวนเพื่อนๆแนะนำให้หน่อยครับ(เกมส์ตอนนี้ที่มี FM2007 PES6 TTitan Quest Call OF Duty2)

SPECคอมผม
    AMD 3500 MHZ
    RAM 1 GB
    GALAXY 7900 GS
    HDD 160 GB
    ประมาณนี้

ปล. ส่วนแนวเกมส์ที่ชอบเล่นคือได้ทุกแบบเลยครับ Thank you

ไม่เก่าจนเกินไป
    FARCRY
    DOOM3
    RAINBOWSIX : VEGAS
    GHOST RECON : Advanced warfighter 1 และ 2
    Splinter cell : double agent
    need for speed : carbon และ Most wanted
    C&C3
    Company of heros

มีอีกเยอะ แหะๆ แค่นี้เล่นทั้งปีก็ไม่จบล่ะ

Comment

ขอบคุณครับ ว่าแต่ Lost Panet เป็นไงบ้างครับ พอไหวไหมครับ

Comment

HEROS 5 ครับ ปรับให้สุดๆทุกอย่างครับ ภาพสวย เนื้อเรื่องน่าเล่นน่าติดตามดีครับ
        (ผมก็กำลังเล่นอยู่) อยากรู้ตอนจบเป็นไง ไม่อ่านบทสรุป ไม่ใช้สูตร เล่นสบายๆสนุกดี ลองดูครับ

Comment

RAINBOWSIX : VEGAS spec นี้ไมไหวแน่

GHOST RECON : Advanced warfighter 1 ภาคนี้ห่วยแตกเล่นภาค 2 แจ่มกว่า

กร๊ากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก

Comment

ถ้าชอบแนววางแผน แนะนำ company of heroes ครับ แล้วจะไม่มีวันผิดหวังเลย ถ้าได้เล่น....

Comment

RAINBOWSIX : VEGAS เปิดต่ำสุดเล่นได้ไหมครับ

Comment

Working...
              X