Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอ Driver Joystrick ของ play 1

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอ Driver Joystrick ของ play 1

ผมขออยากขอ Driver Joystrick ของ playstation 1 และวิธีการเซ้ต ครับ คืออยากแปลงเกมส์เพลมาเล่นบนคอมอ่ะครับ

ขอบคุณ ครับ

จอยเพลย์ 1 นี้มีตัวแปลงเข้าคอมหรือป่าวครับถ้ามีไดร์เวอร์ตัวนี้เก่ามากแต่จะลองหาให้
    แต่ถ้าเป็นแบบ USB ไม่ต้องไช่ไดร์เวอร์ครับเพราะผมก้อใช่อยู่ ส่วนเรื่องการเซ็ตเวลาเล่นเข้าไปเซ็ตในตัวโปรแกรมนั้นๆได้เลยครับไม่ยาก

Comment

ขอบคุณมากครับ งั้นผมจะลองหา joy แบบ USB แล้วกันนะครับ คิดว่าคงไม่แพงมาก

Comment

100-150 บาทครับอิอิผมใช้มา จะ2ปีละยังไม่พังเลยทั้งวินนิ่ง นิสฟอร เกมส์กีฬา เกมส์H เอ้ยมะใช่อิอิ

Comment

Working...
        X