Announcement

Collapse
No announcement yet.

คุณเพกาซัส ครับ ขอคำแนะนำหน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• คุณเพกาซัส ครับ ขอคำแนะนำหน่อยครับ

พอดีมีคนในเวบบอร์ดพันทิพย์แนะนำมาว่า ถ้าอยากได้ CPU,M/B,RAM ที่เน้น O/C ได้แบบสนุกๆ ให้ติดต่อขอคำแนะนำจากคุณเพกาซัส จึงใคร่ขอทราบ spec comp ของคุณเพกาซัสหน่อยครับ หรือ มีคำแนะนำชุดอื่นๆ ก็ได้ ผมชอบ O/C + ใช้น้ำครับ....ขอบคุณล่วงหน้าครับ อ้อ..ถ้าสะดวกกรุณา mail มาที่ chanchai@irpc.co.th ก็ได้นะครับ

เล่นของแรง เงินแสนอีกคนหรือเนี้ย

Comment

งบ 100k+ นะครับถ้าจะเล่นของแรงแบบท่าน เพกาซัส

Comment

มาแนวพี่หมออีกคน คงมันแน่งานเนี่ยะ เหอะๆๆๆ

Comment

Originally posted by magzaa View Post
          งบ 100k+ นะครับถ้าจะเล่นของแรงแบบท่าน เพกาซัส
          เอ่อ

น้อยไปครับ

จากราคาที่พี่หมอเคยให้ดู ....

250K + ครับ

และถ้าคิดจะเล่น LN2 ก็เผื่อไว้อย่างน้อย 300K+

Comment

250k+ แน่แน่ครับ -*-

Comment

250k+ เป็นผมจะตัดใจ ไม่เล่นละเกมส์
              เอาเงินไป ออกเงินกู้ ได้ดอก กิน

ความคิดผมเป็นแบบนี้ครับ

Comment

ไปตอบให้ที่ Pantip แล้วนะครับ
                หรือจะไปดูตามลิ๊งค์นี่ก็ได้
                http://forums.overclockzone.com/foru...ad.php?t=34093

ขอบคุณที่สนใจครับ

Comment

ได้แรงสมใจแน่55+

Comment

หวังว่าจะได้เห็น คนไทยคนที่ 2 ที่ติด เวิลย์เลคครอด จริงๆนะครับ

Comment

เพกาซัส ท่านนี้ คอมแรงกระชูดดด

Comment

Working...
                      X