Announcement

Collapse
No announcement yet.

จะเอาพัดลมเป่า sink northbridge จะติดยังไงดีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• จะเอาพัดลมเป่า sink northbridge จะติดยังไงดีครับ

คือชิบ northbridge ผมมันร้อนมากๆ ประมาณ 60 องศาได้
    เลยคิดจะเอาพัดลมไปเป่าให้มันเย็นซักหน่อย

ตอนนี้ไปงัดพัดลมมาได้แล้วอันนึง แต่สงสัยว่า
    จะเอาพัดลมไปติดกับ sink ได้ยังไง คิดมานาน นึกไม่ออก
    search google ก็หาไม่เจอ

ช่วยบอกวิธีหน่อยนะครับ ขอบคุณมากๆ ครับ

แกะออกมาทา MX-1 ก็พอแล้วครับ 38 องศาแล้วครับ

Comment

เอากาวสองหน้าเหนียวๆ มาแปะ หรือไม่ก็หายสาย cable tyre มาเกี่ยวกับอะไรก็ได้ที่พอจะเกียวได้ แถวๆนั้น

Comment

Working...
      X