Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยแนะนำ heatsink ที่เย็นๆและราคาเบาๆหน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยแนะนำ heatsink ที่เย็นๆและราคาเบาๆหน่อยครับ

ช่วยแนะนำ heatsink ที่เย็นๆและราคาเบาๆหน่อยครับ

Socket ไร
    CPU ไร
    ลองดู XP-120 นะ
    ร้อนกว่า Bigtyphoon 4 องศา แต่ว่าน้ำหนักแค่ 300ก่ากรัมเอง

Comment

Originally posted by top41 View Post
      Socket ไร
      CPU ไร
      ลองดู XP-120 นะ
      ร้อนกว่า Bigtyphoon 4 องศา แต่ว่าน้ำหนักแค่ 300ก่ากรัมเอง
      เค้าถามหา ราคาเบาๆน้าไม่ใช่น้ำหนัก

Comment

เออจริงหว่ะ -*-
        Hyper6+ คุ้มค่าแล้วอ่ะ
        Silenttower ไม่ค่อยเนยฝ้น **-

Comment

Working...
        X