Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอถามเรื่องแรม HYNIX กับ KINGSTON

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอถามเรื่องแรม HYNIX กับ KINGSTON

แรมของ 1024/400 HYNIX คุณภาพจะสู้ KINGSTON ได้ไหมครับ

แต่แรม HYNIX ถูกกว่า KINGSTON มากเลยครับ

กำลังจะหาซื่อของดีราคาไม่แพงมากครับ

ขอบคุณครับ

ต้องดูหรัสชิปของแต่ละรุ่นดว้ยครับ

Comment

ซื้อมาใช้งาน ปกติๆ เหมือนกันครับ แต่ถ้า o\c ต้องดูชิพครับ บางทีถูกๆก็แรงได้ครับ

Comment

เป็นผมเล่นไฮนิคครับ แต่อย่าลืมถามเรื่องประกันด้วยครับ

Comment

ดูที่ประกันดีกว่าครับ ถ้าเอามาใช้งานเดิมๆ เหมือนกันหมด แต่ถ้าเอามา oc ลองเลือกที่คนอื่นเค้าเล่นกันดีกว่า

Comment

ขอบคุณครับ

Comment

Working...
            X