Announcement

Collapse
No announcement yet.

Notebook Cooler ใหม่ๆ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Notebook Cooler ใหม่ๆ

เห็นโน้ตบุ๊คในนี้หลายตัวร้อนเหลือเกิน บางตัวร้อนน่ากลัวมาก
    ก็เลยถือโอกาสเอาโน้ตบุ๊คคูลเลอร์มาให้ดูกัน

เริ่มจาก Lian Li

มีที่หนีบเอกสารให้ด้วย สะดวกสำหรับนักพิมพ์

ขุมพลังความเย็น พัดลม 2 ตัว

ต่อกันที่ Zalman

มีให้เลือก 2 สี

2 พัดลมเช่นเดียวกัน

ตัวที่ 3 ต่อกันที่ Cooler Master

ครั้งนี้ Cooler Master มาพร้อมกับการแก้ปัญหาที่ Notpal รุ่นเก่า ขูดสีบริเวณด้านหน้าของโน้ตบุ๊ค

มี 2 พัดลมเช่นเดียวกันยี่ห้ออื่นๆ

ปล.
    กลับมาแก้ฮะ .. รูป Tt เสีย เลยตัดออกไปเลยละกัน พอดีว่าไม่ใหม่เท่าไร
    Last edited by pod; 21 Oct 2006, 18:31:34.

ที่ไทยมีขายยังครับ อย่าได้มาใช้อะแต่ไม่แน่นใจว่าที่ไทยมีขายอะเปล่า

Comment

เจ๋งครับ เพิ่งเคยเห็น ขอบคุณที่นำมาให้ดูครับ

Comment

ดีคับ สวยดี ท่านใดไม่รีบรอชมไอเดียผมครับ ประหยัด ทำง่าย ดี อิอิ

Comment

ครับๆ รอชมของคุณ mr_tony อยู่เหมือนกันครับ อยากเห็นๆ

Comment

ช่วยระบายความร้อนดีครับ ผมรู้จักแต่ตัว cool master แต่ตัวแรกก็ดีนะครับ มีที่หนีบเอกสาร ด้วย .

Comment

แจ๋มคับ ^ ^ แค่เห็นกะ Cool ละ กะว่าจะลองทำเองเหมือน mr_tony เหมือนกันนะคับ แต่ - -* ม่ะมีเวลา เยยอะคับ พอดีโน๊ตบุ๊กตัวใหม่มันใหญ่จัด ^ ^ เกินขนาดมาตรฐาน หาร้านทำแบบอลูมิเนียมอยู่อะคับ รอช่างว่างด้วย ^ ^ ทำเส็ดแย้วจะมา ให้ชมกันนะคับ ^ ^

Comment

ทำเองครับ หนับหนุน

สวยไม่สวยก็ของเรา

Comment

หลังจากที ขึ้น กทมไป รู้สึกว่า เดียวนี้ คูลโน๊ตบุ๊กเยอะดีของโนเนม เพียบคับ ^^ 200-800 คุณภาพพอใช้ได้เง้อๆๆๆ รอๆ ๆ ๆ ช่างว่างงงง Asus ร้อนจิง -*-

Comment

Working...
                  X