Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามเรื่อง graw2 ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามเรื่อง graw2 ครับ

savegame graw2 อยู่ที่ไหนคับ ???
    คือจะ format เครื่องนะครับ ขี้เกียจเริ่มเลยใหม่ เพราะเล่นได้หลายด่านแล้ว

ใน Folder Profile ของเกมนั่นแหละจ้า

Comment

มันไม่มี Folder/Profile ครับ

Comment

ก็เข้าไปที่ Folder ของเกมส์ แล้วไปที่ settings/Profile เข้าไปหาในนั้นจะเจอ savegame

Comment

อยากเซฟกดปุ่ม K[สำหรับPC เกม]

Comment

เล่นแล้วตาย ถ้าขึ้นหน้าต่างใหม่ให้ดูที่คำว่าเซฟเกมกดเข้าไปจะเจอไฟล์ที่เราเซฟไว้อยากเล่นด่านไหนก๊แค่คลิก

Comment

Working...
            X