Announcement

Collapse
No announcement yet.

ร้านAdvice กับ ห้างพันทิพย์ ที่ไหนขายถูกกว่าครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ร้านAdvice กับ ห้างพันทิพย์ ที่ไหนขายถูกกว่าครับ

ร้าน ADvice กับ เดินหาทีละชิ้นในห้างพันทิพย์ ที่ไหนจะถูกกว่าครับ
    หรือมีที่ไหนถูกกว่ามั้ยครับ เดินทีละชิ้นก็ได้ เซีย ฟอจูน พอดีจะซื้อหลายเครื่องครับ
    Last edited by doramonman; 2 Aug 2007, 17:08:37.

ดันครับ ผมก็อยากรู้เหมือนกัน

Comment

มันน่าจะถูกคนล่ะ ชิ้นส่วนน่ะครับ คงไม่ถูกทั้งหมดนะครับ ผมคิดว่า นะครับ

Comment

ไม่รู้ครับ ไม่เคยซื้เลย ร้านที่ซื้อแพงกว่าชาวบ้านทั้งนั้น ครับ

Comment

Avice ถูกที่สุดครับ ที่ถูกเพราะสินค้า หลาย ๆ ชิ้นประกัน ร้าน ไม่ผ่าน dealer ใหญ่ ๆ เลยขายราคาได้ถูก ถ้าจะหาร้านราคาไกล้เคียงรา้้้นนี้ก็ computer OK (เซียร์รังสิต) เพราะเขาเช็กราคาจาก advice มาขาย

ดูสินค้า อย่าดูที่ราคาอย่างเดียวครับ ให้ดูที่ประกันด้วย

Comment

เหงเค้าบอก advice มีของปลอมผมก็ไม่รู้นะน้องโดนแรมปลอมมา

Comment

ถ้าซื้อหลายเครื่อง ผมแนะนำซื้อร้านเดียวดีกว่า เพราะง่ายต่อการเคลมสินค้า(เอาจำนวนเครื่องเป็นตัวต่อรองให้ลดราคา)

Comment

Originally posted by Skywalker- View Post
                Avice ถูกที่สุดครับ ที่ถูกเพราะสินค้า หลาย ๆ ชิ้นประกัน ร้าน ไม่ผ่าน dealer ใหญ่ ๆ เลยขายราคาได้ถูก ถ้าจะหาร้านราคาไกล้เคียงรา้้้นนี้ก็ computer OK (เซียร์รังสิต) เพราะเขาเช็กราคาจาก advice มาขาย

ดูสินค้า อย่าดูที่ราคาอย่างเดียวครับ ให้ดูที่ประกันด้วย
                น่าคิดครับผม

Comment

ราคาตอนที่ซื้อ31กค.ดังนี้ครับ
                  CPU X2 3600+ Advice=2250 พันธุ์ทิพย์=2220
                  MB Asrock Alive Advice=2050 พันธุ์ทิพย์=1980
                  VGA XFX 8800GTS Advice=11900 พันธุ์ทิพย์=12000
                  PSU Enermax 460w 1F Advice=2140 พันธุ์ทิพย์=2050
                  ราคาเทียบกันแล้วประมาณนี้ครับ

Comment

อยากทราบราคา M2N-E ที่พันทิพย์ครับ ท่าน DriverX

ขอบคุณครับ

Comment

ไม่แน่ใจเหมือนกันว่าจำผิดหรือเปล่า 3280บาทครับ เพราะผมมองหาแต่Asrock Aliveอย่างเดียว ถ้าผิดก็ขออภัยด้วยครับ

Comment

ถามไรหน่อยนะคับ
                        asrock alive มันดีอย่างไรเหรอคับ
                        พอดีจะซื้อคอมคับอยากทราบรายละเอียด

Comment

อิอิ

Originally posted by ... View Post
                          ถามไรหน่อยนะคับ
                          asrock alive มันดีอย่างไรเหรอคับ
                          พอดีจะซื้อคอมคับอยากทราบรายละเอียด
                          มันเป็นเมนบอด สุด คุ้ม เนื้อ ดี พิมนิยม ลากได้ ไกล ครับ

Comment

Working...
                          X