Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใช้ nero ไรท์ VCD แต่เสียงเบามาก มีวิธีเพิ่มเสียงไหมครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใช้ nero ไรท์ VCD แต่เสียงเบามาก มีวิธีเพิ่มเสียงไหมครับ

ท่านผู้รู้ช่วยแจงด้วยครับ เป็นเว็ปลิงค์ก็ได้ครับ

มันเบามาตั้งแต่ต้นฉบับหรือเปล่าครับ....

Comment

เป็นทุกเพลงเลยครับ ต้นฉบับก็ดังปกติ ผมใช้ nero 7.950 ภาษาไทยครับ ดาวน์โหลดจาก nero.com ซีรี่ขอจาก เวป serial ครับ

Comment

เปลี่ยนเวอร์ชั่นดู ไม่รู้จะเกี่ยวหรือเปล่านะครับ แต่ก็น่าลอง....

Comment

Working...
        X