Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยเลือหน่อย ครับ เอา ชุดไหนดี

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยเลือหน่อย ครับ เอา ชุดไหนดี

(775-VSL) Asrock 4CoreDX90-VSTA + celeron 420 1.6 GHz + ram ddr 512 * 2 = 1 Gb

Asrock alive nf6 vsta + amd sempron 3000+ + ddr2 512 mb

ช่วยเลือกทีครับ เอามาใช้ เล่น ดอด เอ พลางๆ

ดันๆๆๆๆๆๆ

Comment

ดันเจ้า ค่าๆๆๆ

Comment

ไม่รู้คนอื่นว่าไง แต่คอมระดับนี้ผมเลือกสมพรงับ

Comment

CPU ไม่หนี่กันมากครับ แต่ MB นี้ดิครับ Alive ดีกว่ามากครับ

แต่โดยรวมๆ ชุดแรกมีแรมมากกว่าจะทำให้เล่นเกมส์ที่บอกได้ดีกว่าครับ

Comment

ขยับแรมชุด2เป็น 1G ได้ป่ะ....

Comment

Working...
            X