Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยเลือกการ์ดจอให้ทีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยเลือกการ์ดจอให้ทีครับ

cpu= e4400
    m/b= ASRock ConRoe1333-D667 R2.0
    ram=1g*2
    hdd=80g
    ควรใช้การ์จอ(pci-e)อะไรดีครับ เล่นเกมทั่วไปแต่เน้นที่เกม winning ครับ
    งบประมาณยังไม่ได้ตั้งไว้ครับ เอาแค่เล่น winning ได้ลื่นๆก็พอครับ
    ขออีกนิดครับ 7300 gt (agp) เอาไปขายในห้องมือ2 ควรตั้งราคาที่เท่าไหร่ครับ
    มีประกันถึงเดือน3ปี2009ครับ ขอบคุณครับ

7600GS DDR3 ก็เหลือๆแล้วครับ

Comment

Geforce 8800 GTX

Comment

ซีรี่ 7 ก็โอเคแล้วแหล่ะ

Comment

7300gt เล่น lost plannet ไม่ได้นะ

Comment

Working...
          X