Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถ้าผมจะเปลี่ยนจาก 7600GT เป็น 7900GS จะคุ้มไหมครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by Rikimaru View Post
    คิดว่าคุ้มนะครับ เพราะแรงกว่าเดิมน่าจะพอสมควรเหมือนกัน

ไม่เกิน 3 วันก็น่าจะดำเนินการเสร็จหมดนะครับ ขายของเก่า ซื้อของมือสองในเวปนี้

Dx 10 เป็นสิ่งจับต้องไม่ได้ครับ แล้วก็อนาคตเกมส์จะมีน้อยด้วยนะ เพราะเค้าจะเน้นทำเกมส์ console กัน
    ใช่แล้ว ต่อไป Games ดีๆ หนีไป Console หมด เซ่งจริงๆ
    คงจะเหลือแต่พวก RTS แจ่มๆ ให้เ่ล่น

DX10 โตยาก ถ้าพวก Console ยังใช้พื้นฐานของ DX9 อยู่เลย
    แต่ XBOX360 ไม่รู็้จะใช้ DX10 ได้เปล่าเพราะ GPU ใช้โครงสร้างเดียวกับ R600

Comment

7600GT ไป 7900GS แรงขึ้นแต่ผมว่าไม่ค่อยคุ้มที่ UP ขึ้นครับ
      เก็บเงินต่อรอไป 8800GTS / HD2900XT คุ้มกว่ามาก

Comment

ไม่คุ้มครับ
        ถ้าเสียเพิ่มไม่เกิน 1000 ยังพอรับได้ครับถ้าอยากได้จิงๆ เกินกว่าไม่ไหวน่ะ(ความคิดผมน่ะครับ)

Comment

ถ้าขาย760GTให้ได้3500 แล้วหา7900gsให้ได้4500 ก็ คุ้มละ แต่ไม่ได้ราคานี้ .. . .. . . .. .

Comment

Working...
          X