Announcement

Collapse
No announcement yet.

MB Socket-A ที่ไหนยังมีขายบ้างตรับ ช่วยชี้แนะให้ด้วยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• MB Socket-A ที่ไหนยังมีขายบ้างตรับ ช่วยชี้แนะให้ด้วยครับ

ของเก่ามัน ดันงอแงกลับบ้านไปซะแล้วอะคับ
    ผมเลยคิดไม่ออกว่าที่ไหนมันจะมีขายมั้ย

มีร้านไหนที่ยังหลงเหลือบ้างครับ แล้วยังมีแบบรุ่นดีๆให้เล่นมั้ยครับ
    แนะนำร้านที่พันทิพย์หรือเซียร์ก็ได้คับ ช่วยผมหน่อยคับ งานผมไม่หนักมากหรอกคับ
    แค่ solid work ง่ายๆ แค่นั้นอะคับ กำลังหัดครับ ถ้าบอกงบได้ก็ดีคับ
    เน้นประหยัดครับ (ถามเรื่องงบ เอาแค่มันจะมีรึเปล่าเนี่ยยังคิดหนักเยย )

ยังไงก็ช่วยหน่อยนะคับ ไม่มีก็บอกได้นะคับ จะได้ไปบอกท่านแม่ถูกครับ

ขอบคุณทุกท่านที่มาแวะเวียนดูกระทู้ให้ผมนะครับ ขอขอบคุณ

ขอดันหนึ่งทีนะคับ

หรือมีแนวทางในการเล่นก็ได้คับ ให้ผมเปลี่ยน Socket ก็ได้ แต่ว่า ขอให้ใส่อุปกรณ์เดิมๆได้อะคับ
    มีแรม DDR 400 กะ การ์ดจอ AGP8X แค่นี้ก็ได้คับ (เผื่อมันหายาก)

ได้โปรดช่วยผมหน่อยเถอะคับ ขอร้อง (ไม่มีคอมใช้คับ งานใกล้จะเข้าด้วยครับ)

กรุณาช่วยหน่อยนะคับ ขอขอบคุณล่วงหน้าครับ

Comment

Working...
    X