Announcement

Collapse
No announcement yet.

เครื่องผมเวลา Restartมันจะเป้นแบบนี้ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เครื่องผมเวลา Restartมันจะเป้นแบบนี้ครับ

พอ Restart แล้วมันไม่ยอมบูทอ่ะครับ
    ไฟก็ติดอยู่แต่ จอ ไฟกระพริบ ต้องปิดเครื่องแล้วเปิดใหม่เลยอ่ะครับ
    พอจะทราบมั้ยครับว่าเป้นที่อะไร เพราะ อาการมันเพิ่งออกอ่ะครับ

ขอบคุณครับ

ผมก็เป็นคับ รอรับความรู้ด้วยคน

Comment

ผมไม่เปนคับ เหอะๆ

Comment

software หรือ service บางตัวมันเอ๋อเหรองัยครับ....
        คงต้องลองมาไล่เช็คกันแล้วหละ หรือไม่ก็เปิด auto endtask ไว้ มันจะได้ช่วยปิดให้แบบอัตโนมัติ ลองดูแล้วกันงับ

Comment

อากรก็เป็นแบบนี้อ่ะครับ พอ Restart นะครับ ก็ออกจาก Wimdow แล้ว
          เครื่องก็บูท ปกติครับ ไฟ DVD ก็กระพริบพร้อมทำงาน แล้ว แต่ไฟจอ มันกระพริบ เหมือนเวลาที่ไม่มีสัญญารเข้าน่ะครับ
          ปล. อาการเพิ่งเป็นหลังจากเมื่อวันก่อนอยู่ๆ ไฟก็ดับ ไป2 รอบครับ

Comment

Working...
          X