Announcement

Collapse
No announcement yet.

ผลงานจากร้านผมครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ผลงานจากร้านผมครับ

ชื่อร้าน OVERCLOCK SHOP ครับ..... ติชมได้ครับ....เป็นผลงานบางส่วนครับ

1.เครื่องแรก เป็นเครื่องที่คุณพ่อ มาแอบซื้อเป็นของขวัญแก่ลูกชายวัย 14 ขวบครับ

พ่อรักลูกมากผมเลยแถมอคลิลิคให้ครับตามรูปด้านล่างครับ

2.เครื่องต่อไปเป็นของคุณพ่อ ลูกสองครับ แกเอาโน๊ตบุ๊คมาซ่อม แล้วมาเห็นของแต่งในร้าน เลยถามว่าเครื่องเก่ารับทำหรือปล่าว ผมก็ตอบว่ารับทำครับ เลยถามว่ารุ่นอะไร แกก็ตอบไม่ถูก เลยให้ยกเครื่องมาที่ร้านครับ มันเป็น S423 ครับ กว่าจะโมดิฟายใส่ซิงค์ได้ยากเหมือนกันครับ แต่ก็ได้ครับ..ตามรูป..

3.เครื่องผมเอง แต่งโชว์ลูกค้าครับ

4.เครื่องนี้มาเปลี่ยน RAM G.SKILL+การ์ดจอGALAXY7900 GS SUPER ครับ แล้วจะกลับมาแต่งสวยอีกครังครับ

5.เพิ่มรูปครับ เครืองเด็กๆ แบบว่างบน้อยครับ แต่ก็สวยดี

6.อันนีี้เครื่องของแฟนครับ เอาไว้เล่นเกม cabal

Last edited by pongsak09; 20 Sep 2007, 13:02:42.

สวยดีงับ

Comment

สวยจริงๆ
      ต้องมีสักวัน ต้องมีสักวัน .......อยากได้วุ้ย
      ขอถามอะไรหน่อยครับ
      เจ้าพัดลม IFLASH MINI สายมันยาวกี่เซนได้ครับ พอดีใช้บอร์ดasrock เคสsagitta พัดลมจะอยู่สูงระดับเดียวกับพัดลมcpu แล้วตัวต่อพัดลมเคสบนบอร์ดอยู่ซะมุมล่างเลย ว่าจะซื้ออยู่ แต่กลัวสายไม่ถึงครับ
      Last edited by tarantula; 4 Aug 2007, 03:29:03.

Comment

สวยมากกกกกกกกก

Comment

เจ๋งโคตรรรร

Comment

ท่านทำขายหรือเปล่าครับ สนใจสั่งทำ สวยดีครับ

Comment

ท่านอยู่แถวไหนหว่า *-*

Comment

ผมอยากเปิดร้านแบบท่านจังเลยครับ ดูแล้วมีความสุขดี

Comment

ยอดเลยคับ

Comment

สวยดีครับ ชม

Comment

อยากได้ฟร้อนตัวบนสุดอ่ะ -.-

Comment

v-v

อยากทราบว่าเคสตัวบนสุดอ่ะครับ เจ้าพัดลม i-flash mini ที่อยู่ใต้การ์ดจอ มันยึดติดกับอะไรครับ เท่ดีจัง สวยครับ

Comment

โครงข้างในเคสสีดำนี้ ทำเองหรือว่ายังไงครับ ถ้าทำเองทำยังไงอะครับ ( ดำดีดุดันดูลึกลับ )

Comment

สวยมากครับ ถ่ายภาพออกได้มาเยี่ยมด้วย....

Comment

ภูมิใจไทยทำ

Comment

Working...
                              X