Announcement

Collapse
No announcement yet.

เทียบความเร็ว CD 347 กับ 420

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เทียบความเร็ว CD 347 กับ 420

เทียบความเร็ว CD 347 กับ 420 อันไหนแรงกว่า เจ๋งกว่ากัน

ขอมั่วว่า 420 ครับ

Comment

4xx แรงกว่าเยอะ

Comment

4xx แรงกว่าโขเลย
        เทียบไม่ติด -*-

Comment

420 แรงกว่า และเย็นกว่ามากๆครับ ฟันธง!!!

Comment

แล้วไอ่ 420อ่ะ บอร์ดต้องซัพพอตมั้ยครับ หรือเหมือนกับ คอทูดูโอ

Comment

Originally posted by Oh00000 View Post
              แล้วไอ่ 420อ่ะ บอร์ดต้องซัพพอตมั้ยครับ หรือเหมือนกับ คอทูดูโอ
              คิดว่าต้อง board ที่ support core2 ถึงจะใส่ได้

Comment

Originally posted by hikky View Post
                คิดว่าต้อง board ที่ support core2 ถึงจะใส่ได้
                ใช่แล้วครับ หุๆ

Comment

Working...
                X