overclockzonefanpage  overclockzoneth  TV  
Results 1 to 17 of 17

Thread: ช่วยเเนะนำเกมส์คอมดีๆให้หน่อยครับพอดีวันนี้จะไปพันทิพย์

OverclockZone Member

Default ช่วยเเนะนำเกมส์คอมดีๆให้หน่อยครับพอดีวันนี้จะไปพันทิพย์

ผมไม่ค่อยรู้เรื่องเกมส์คอมเลยครับ ยังไงเพื่อนๆช่วยเเนะนำเกมส์คอมสนุกๆให้หน่อยนะครับได้ทั้ง online Offline เครื่องผมสเปคสูงพอสมควรครับ ขอบคุณสำหรับทุกคำตอบนะครับ Thank alot.

OverclockZone Member Grimmy's Avatar
    ศรีราชา-แหลมฉบัง

RTS ก็ Company of heroes เลยครับ
    FPS ก็พวก BF2,BF2142, call of duty 2 ครับ

OverclockZone Member Macro's Avatar

Quote Originally Posted by Grimmy View Post
    RTS ก็ Company of heroes เลยครับ
    FPS ก็พวก BF2,BF2142, call of duty 2 ครับ
    แถมด้วย Lost Planet งับ
    วอร์มอัพเตรียมรับ Crysis

แนวๆแข่งรถชอบเล่นไหมล่ะงับ?

OverclockZone Member armyman's Avatar
    ริมคูเมืองโคราช

BIKO4

OverclockZone Member DriverX's Avatar

จะไปซื้อแผ่นแท้หรือแผ่นก็อปครับ
    ถ้าซื้อแผ่นแท้หนับหนุนครับ คนทำเกมจะได้อยู่ได้ แล้วจะได้มีเกมดีๆให้เราเล่นออกมาเรื่อยๆครับ
    ถ้าแผ่นก็อปก็ไม่ว่าอะไร แต่จะบอกว่าสั่งในเวปดีกว่าครับถูกกว่า1000ทิป

OverclockZone Member armyman's Avatar

โหลดบิทครับ คือคำตอบสุดท้าย...5555

Amplo
    Guest

อืม ให้เค้าไปอุดหนุน พวกนั้นบ้างเถอะ สงสารมัน
    ทุกวันนี้ลูกค้าหายไปทุกทีและ
    ไม่ว่าจะเป็นหนังพิเศษ MP3 หรือว่าจะเป็นเกม

แต่ว่าพวกที่ยืนขายก็ยังขายได้อ่ะแหละ

OverclockZone Member XP_armor's Avatar
    ผมมาซ่อมแอร์ครับ

เบื่อร้านขายแผ่นเกมส์แบบแผ่นไรท์น่ะ ชอบใช้แต่แผ่นกากๆ ไม่ถึงปีก็เสีย อ่านบ่อยก็เสีย แผ่นตั้ง 100 แน่ะ มันดูเอาเปรียบลูกค้ายังไงก็ไม่รู้ บางร้านเสียแล้วไม่เครมก็ยังมีเลย
    จะซื้อแบบนั้นสั่งทางเน็ทดีกว่า ถูกดีกว่า ราคาเหมาะสมกับคุณภาพ แถมส่งให้ถึงที่

ถ้าแผ่นละ 100 ผมว่าควรจะได้แผ่นปั๊มแล้วนะ เพราะมันทนจริงๆ ครับ ผมมีแผ่น Quick PC 78 อยู่น่ะเป็นแผ่นปั๊มนะครับซื้อมาตั้งแต่ปี 2546 จนตอนนี้มันก็ยังไม่มีปัญหาอะไรเลยนะครับ อ่านนี่ยังลื่นอยู่เลย เรียกดูข้อมูลได้ไว

แผ่นวินโด้ XP น่ะ พอผมได้มา ผมรีบไรท์ใส่แผ่น Vibertim ทันทีเลยครับ เห็นว่าน่าจะทนดีนะ

บ่นมาซะยาวเลย ก็อย่าโกรธผมนะครับ ผมก็แค่เสนอทางเลือกที่ผมคิดว่าดีกว่า น่ะครับ

สนใจสั่งเกมส์ทางเน็ท ผมแนะนำเว็ปนี้ครับ ถูกดีครับ ผมเคยสั้งแล้ว 4 - 5 ครั้ง ไม่มีโกงเลยครับ

http://www.finegame.info/

OverclockZone Member legendofsud's Avatar
    ไม่มีหลักแหล่ง...

แล้วแต่ใจชอบหละครับ รึไม่ก้อไปลองดูรีวิวแต่ละเกม แต่ผม "บิท จงมีชัย"

OverclockZone Member Mazzard's Avatar

World of Warcraft

Quote Originally Posted by XP_armor View Post
    เบื่อร้านขายแผ่นเกมส์แบบแผ่นไรท์น่ะ ชอบใช้แต่แผ่นกากๆ ไม่ถึงปีก็เสีย อ่านบ่อยก็เสีย แผ่นตั้ง 100 แน่ะ มันดูเอาเปรียบลูกค้ายังไงก็ไม่รู้ บางร้านเสียแล้วไม่เครมก็ยังมีเลย
    จะซื้อแบบนั้นสั่งทางเน็ทดีกว่า ถูกดีกว่า ราคาเหมาะสมกับคุณภาพ แถมส่งให้ถึงที่

ถ้าแผ่นละ 100 ผมว่าควรจะได้แผ่นปั๊มแล้วนะ เพราะมันทนจริงๆ ครับ ผมมีแผ่น Quick PC 78 อยู่น่ะเป็นแผ่นปั๊มนะครับซื้อมาตั้งแต่ปี 2546 จนตอนนี้มันก็ยังไม่มีปัญหาอะไรเลยนะครับ อ่านนี่ยังลื่นอยู่เลย เรียกดูข้อมูลได้ไว

แผ่นวินโด้ XP น่ะ พอผมได้มา ผมรีบไรท์ใส่แผ่น Vibertim ทันทีเลยครับ เห็นว่าน่าจะทนดีนะ

บ่นมาซะยาวเลย ก็อย่าโกรธผมนะครับ ผมก็แค่เสนอทางเลือกที่ผมคิดว่าดีกว่า น่ะครับ

สนใจสั่งเกมส์ทางเน็ท ผมแนะนำเว็ปนี้ครับ ถูกดีครับ ผมเคยสั้งแล้ว 4 - 5 ครั้ง ไม่มีโกงเลยครับ

http://www.finegame.info/
    ถะถะถะ....ถูกต้องนะคร้าบบบบบบบบ...พวกร้านพวกนี้มันก้โหลดบิทมาเหมือนกัน...แล้วเอามาไรท์ขาย..แถมยังขายแพงซะอีก...ซ้ำร้ายยังใช้แผ่นดีวีดีโหลๆมาไรท์ขายอีก..

OverclockZone Member linlin's Avatar
    แถวห้วยขวางเด้อ

1000ธิป ผมสั่งอีกอย่างได้อีกอย่างประจำ 555

OverclockZone Member ekaphop's Avatar

ถ้าไปซื้อแผ่นแท้สนับสนุนครับ แต่ถ้าไปซื้อแผ่นผีอย่าไปเสียค่าโง่ให้พวกมันเลยครับ โหลดบิตหรือซื้อผ่านเวปยังสบายใจกว่า

OverclockZone Member kakkie's Avatar

Default ขอแนะนำเวบขายเกมส์ PC ครับผม ในราคา CD=25 DVD =65 บาทเท่านั้น

ขอแนะนำเวบขายเกมส์ PC ครับผม ในราคา CD=25 DVD =65 บาทเท่านั้น
    เข้าไปดูสินค้าที่เวบก่อนได้ http://www.staygames.net/ บริการส่งตรงถึงบ้านแน่นอน 100%
    สินค้าเสียเปลี่ยนให้ทีนทีที่เมลล์มาแจ้ง รับประกันสินค้า 2 สัปดาห์ หลังจากได้รับของ
    เราเน้นบริการและความซื่อสัตย์เป็นหลัก ท่านจึงวางใจได้เลยวางได้รับของแน่นอน
    Staygames.net
    http://www.staygames.net/
    Staygames@gmail.com
    Staygames@hotmail.com

OverclockZone Member Freekickgundam's Avatar

Quote Originally Posted by armyman View Post
    BIKO4
    ออกแล้วเหรอ

OverclockZone Member kingza99's Avatar
    งามวงศ์วาน - พระราม 7

Talking

ู^
    ^
    ^
    นั้นสิผมกำลังจะถามเหมือนกันว่าออกแล้วเหรอ วันนั้นเข้าไป เห็น Artificail Girl 3 กำลังจะออก

OverclockZone Member zicmaxx's Avatar

ผมเลิกเสียเงินให้พวกขายแผ่นตามร้านแล้วครับ

Bookmarks

Bookmarks