Announcement

Collapse
No announcement yet.

DS3 Rev3.3 มี VGA On Board รึป่าวคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• DS3 Rev3.3 มี VGA On Board รึป่าวคับ

DS3 Rev3.3 มี VGA On Board รึป่าวคับ

แล้วถ้าเกิดผมต่ออุปกรณ์ออกมาอยู่นอกเคสแบบในรูป เวลาเปิดเครื่องเปิดไงอ่ะคับ

รบกวนผู้รู้ช่วยตอบ 2 คำถามนี้หน่อยคับ

ขอบคุณล่วงหน้าคับ

VGA On Board ต้องเป็น G มั้งครับไม่ใช่ P
    เวลาเปิดเครื่องเปิดไงอ่ะคับ แกะ สวิตจากเคส เก่าๆๆมา เสียบก็ได้นิ

Comment

เปิดเครื่องก็เอาไขควงจิ้มงัยครับ ง่ายสุด.....

Comment

ครับ ต้อง GA-965G จะมี VGA on Board

Comment

ตามท่าน เดีย เลยครับ

Comment

Originally posted by อิมพีเรียล View Post
            ตามท่าน เดีย เลยครับ
            เอาไขควงจิ้มยังไง แล้วจิ้มตรงไหนอ่าคับ

Comment

Working...
            X