Announcement

Collapse
No announcement yet.

[ ช่วยตอบหน่อยครับ ] C&C4

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• [ ช่วยตอบหน่อยครับ ] C&C4

คือผมเคยลง C&C Offline Patch โดยไม่มีเกมส์ C&C4 ~*
    โง่อะครับ =w= ; พอมะรืนไปถอยของจริงมาเนี่ยมาลงเนี่ยก็ใส่ ID ของ EA ไปหน้าหลัก แล้วโหลดแพทเสร็จ
    แล้วเข้าหน้าเกมส์ ก็ดูวิดีโอ Trailer ไปเรื่อย ๆ แล้วมันก็จบแล้วมันก็ขึ้นตามภาพอะครับ
    มีวิธีแก้ไหม ?!

ไม่เอา Start > Control Panel > Add or Remove Program นะจ๊ะ ;D

ถ้าจะดีมาแอ๊ด azk3.nuttie@hotmail.com ดีกว่าครับ XD ~
    Last edited by nuttie; 13 May 2010, 23:11:46.

ลองดูไฟวอคับว่าปิดรึยัง

Comment

ลองปิดแล้วครับแต่ก็ไม่ได้ Y Y"

Comment

เป็นมา 2 วันและครับ Y Y'
        ต้นเหตุมันมาจาก C&C4 Offline Patch ครับ
        ผมลองลงเครื่องใหญ่ก็เล่นได้
        พอมาลง Offline Patch เป็นแบบนี้เลย Y Y'

Comment

system restore

Comment

Working...
          X