Announcement

Collapse
No announcement yet.

มาโหวดกันดีกว่าคับระหว่าง acer4741GปะทะSamsung R478-DT04TH คุณชอบอันไหน

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ผมใช้วัมวุงครับ
    แต่อยากได้เอเซอร์อ่าา
    555555
    ไม่ค่อยพอใจของตัวเอองง

อิอิ

Comment

Acer ขายหมดหรือ คนเขาไม่ซื้อ เลยเก็บกลับบ้าน

Comment

เห็น Rep บน คำตอบ เริ่มกวน งั้นมา ลงชื่อ ชม ดราม่า ไว้ก่อน อิอิ

เมื่อไหร่จะเปิด เทอม สักที

Comment

dont feed the troll krub

Comment

Originally posted by lthail View Post
            dont feed the troll krub
            ปะๆ กลับคลับเรากันเถอะ หาไรมาเล่นกันอีกดีกว่า หาทาง คล๊อค cpu กัน เอาให้มันสุดๆไปดีกว่า สงสารประ ss เจอเกรียน ii7777 ไป แมร่งกาก

Comment

ผมใช้ R478 อยู่ครับ

มายืนยันว่า acer เค้าหมดจริง

ของเรารุ่น 02 หมดครับ เหลือแค่ 03 กับ 04

Comment

เกรียนละนะคับ II77777 ใครในบ้านเป็นเจ้าของซัมซุงหรอคับ

ผมว่าที่คุณบอกว่า แชร์ อะแชร์ความเกรียนดิคับ

คุณไม่คิดถึงคนที่ใช้รุ่นอืนบ้างหรอคับ

Comment

.
                  Last edited by Hang998; 31 Jul 2011, 02:44:28.

Comment

Originally posted by angelplus View Post
                    ปะๆ กลับคลับเรากันเถอะ หาไรมาเล่นกันอีกดีกว่า หาทาง คล๊อค cpu กัน เอาให้มันสุดๆไปดีกว่า สงสารประ ss เจอเกรียน ii7777 ไป แมร่งกาก
                    ผมลองหาทาง oc CPU แล้วครับยังหาข้อมูลม่ายด้ายเลยครับอยากลองอยุ่เหมือนกัน

Comment

ผมไม่ได้เป็นหน้าม้าใครนะครับ

แต่ว่าถ้าผม ผมให้ samsung

Comment

บอร์ดนี่ ไม่มี้เกรียนครับ ถ้าคุณจะแชร์ความเกรียนของคุณไปบอร์ดอื่นเหอะ รำคาญ เว้ยยย!!! (ของขึ้น)

บอกสงสารผมเถอะผมเด็ก ถุยยย!! หน้าอย่าง มึ J อายุ 50 แต่สมอง 7 ขวบมั้ง บ่นอยู่ได้ ไปบอก Acer ไม่ดีเก็บออกตลาด ปัญญาอ่อนป่าว ของเค้าไม่ดีเค้าจำมาเพื่ออะไร ห๊ะ เป็น หน้าม้าก็บอกมาเหอะ อยู่สาขาไหนบอกมาได้ จะตามไปด่าต่อ พอละ เด๋วยาว ( ของขึ้นนน )

Comment

พวกท่านจงอย่าฟี้ดโทรล - -
                          ไม่งั้นจะเป็นโทรลซะเอง

Comment

Troll Warlord ปะ อิอิ^^

Comment

มันไม่จบง่าย ๆ หรอก ความเกรียนอ่ะ ไม่ว่าปี ไหน ๆ ก็ต้องมีผู้รู้ทุกเรื่องมาตอบ แล้วก็ไม่ส่าปีไหน ๆ ก็จะมีพวกไม่เป็นกลาง ไม่ว่าปีไหน ๆ ก็มีพวกหลงความคิดของตนเอง โดยที่ไม่มองความคิดของผมอื่น คนที่ดื้อกับความคิด ตนเอง สักวันจะไม่มีคนในบอร์ดคบนะครับ ปรับปรุงตัววันนี้ยังไม่สาย

Comment

อยากออกความเห็นแต่ไม่กล้าอ่ะT^T

Comment

Working...
                                X