Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยดูทีคับว่าซิงค์CPUตัวไหนดีคับมี3ตัวคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยดูทีคับว่าซิงค์CPUตัวไหนดีคับมี3ตัวคับ

ตัวที่ 1 : Hyper 212 Plus
    ตัวที่ 2 : Geminii S
    ตัวที่ 3 : Tuniq Propeller 120

ผมไม่รู้ว่าตัวไหนดีคับช่วยเลือกให้ผมหน่อยแล้วช่วยบอกราคาให้ด้วยก็ดีนะคับ
    สเปคของผม
    CPU : Pentium Dual Core 1.80

TX3 ก็พอ 5-600 ฿
    ถ้าราคาสูงกว่านั้น เอาตังไปซื้อ CPU ใหม่จะคุ้มกว่า
    มูลค่าซิงค์ ไม่ควรเท่าราคา CPU มันทำให้เกิดความไม่คุ้มค่า

Comment

Hyper 212 Plus กับ TX3 ราคาต่างกันมากหรือป่าวคับใจผมอยากได้ Hyper 212 Plus อ่ะคับ ผมเช็คราคาTX3แล้วคับราคาประมาณ 630 บาทแต่ไม่รู้ว่า Hyper 212 Plus ราคามันเท่าไหร่อ่ะคับ ชวยบอกหย่อยนะคับ

Comment

Hyper 212 Plus

ไม่น่จะเกิน พันนึงนะครับ

ประมาณ 800-900 ประมาณนี้แหละ

Comment

Originally posted by TWK. View Post
          TX3 ก็พอ 5-600 ฿
          ถ้าราคาสูงกว่านั้น เอาตังไปซื้อ CPU ใหม่จะคุ้มกว่า
          มูลค่าซิงค์ ไม่ควรเท่าราคา CPU มันทำให้เกิดความไม่คุ้มค่า
          ตามนี้ครับ +1

Comment

Working...
          X