Announcement

Collapse
No announcement yet.

ลง win7 มีปัญหาคือภาพแฝลชสคริปบางอันมันเหมือนโดนบล็อคไว้

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ลง win7 มีปัญหาคือภาพแฝลชสคริปบางอันมันเหมือนโดนบล็อคไว้

เวลาเปิดเวปขึ้นมาภาพแฝลชเคลื่อนไหวมันจะขาวไปเลยภาพไม่ขึ้นทั้งๆที่ลงพวก adobe flash ไรพวกนี้แล้วก็ไม่หาย ผมได้ทำการปิด kaspersky แล้วก็เป็นเหมือนเดิมไม่ทราบว่าแก้ยังไงดี แต่ดู youtube ได้นะครับ
    Last edited by Sax11; 14 May 2010, 14:30:57.

ท่านใช้ Internet Explorer 64 bit หรือเปล่าครับ

ถ้าใช่ Adobe Flash Player ยังไม่รองรับ 64 bit ครับ

ต้องไปใช้ Internet Explorer 32 bit

Comment

ใช้ firefox ครับ และ ie 32 bit คับ

Comment

เว็บอะไรเหรอครับ

เผื่อจะลองเข้าดูบ้าง

Comment

Working...
        X