Announcement

Collapse
No announcement yet.

Win 7 ให้ใช้เเค่ 30 วัน คับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Win 7 ให้ใช้เเค่ 30 วัน คับ

ทำงัยดีคับ ผมมือใหม่หัดลง หัดเล่น

หาคีย์มาใส่ก็ มีเเต่คีย์ปลอมๆ ไม่รุ้้จะทำงัยเเล้ว ล่ะ

ท่านเทพทั้งหลาย ช่วยผมที

T T

ป.ล ของผม Win 7 Pro นะคับ

ขอบคุน คับ

1. ซื้อ Key แท้ครับ

2.

กระทู้นี้ช่วยได้ครับ

http://forums.overclockzone.com/foru...d.php?t=753389
    ___

Comment

ก็หาโปรแกรม Activate ทั่วไปก็ได้หนิครับผมใช้ 7 Ultimate เดิมๆลงเสร็จมันจะบอกว่าใช้ได้ 30 วันก่อน Activate ก็ Update windows ก่อนเสร็จแล้วค่อย Activate มันจะได้ไม่โดนมันพาไปวัด เหอะๆไม่รู้คิดได้ไงแต่มันก็ได้ผล เคยลองเอา Win7 ที่เขา Integrate มาแล้วของเดือน มีนาพร้อมทั้ง Activate แล้ว พอลงโปรแกรมไปได้สักพัก มันก็บอกไม่ใช่ windows แท้ ทั้งๆที่ยังไม่เปิด update เลยเลิกใช้ 7 ที่อัพเดดมา แล้วกลับมาใช้ตัวเดิมแล้วใช้วิธีอัพเดดโดยยังไม่ Activate

Comment

ก็ซื้อสิ
        ไม่ก็ใช้โลดเดอร์ , ไบออสอีโมลูชั่นทูลคิท
        เย้ยมันมีอยู่ปล่าวเนีย

Comment

BUY IT ONLY!!!!!!

Comment

^
            ^
            ^

ให้ ถูก หวย รางวัลที่ 1 ก่อน เหอะ

ถึง จา ซื้อของแท้ จาเอาแบบเเท้ ทั้งเครื่องเลย

เเต่ตอนนี้ ของ ปลอม ของ ก๊อบ ไปซะก่อน

Comment

หา 7 loader มาใช้ครับ

Comment

วินโดว เซเว่น แผ่นลิขสิทธิ์แท้ราคาตามนี้คับใครทำงานมีเงินเดือนแล้ว
                เจียกเงินมาซื้อใช้ก็ไม่เสียหายนิคับลงทุนระยะยาว
                Windows 7 Starter 1,650 บาท
                Windows 7 home premium 3950 บาท
                Windows 7 Pro...[Eng] 7090 บาท
                Windows 7 Pro.. 5200 บาท
                Windows 7 Ultimate[ENG] 7990 บาท
                Windows 7 Ultimate 7100 บาท
                รายละเอียดในนี้ http://jib.co.th/
                ผมเองถ้าทำงานมีเงินเดือนกินแล้วก็จะซื่้อของแท้ใช้เหมือนกัน

Comment

-*- upgrade ไม่ใช่อ่อ full box
                  11900 ไม่ใช่หรอ

Comment

Working...
                  X