Announcement

Collapse
No announcement yet.

Power supply มีเสียงช็อตตลอดเวลา ทำยังไงดีครับ T T

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Power supply มีเสียงช็อตตลอดเวลา ทำยังไงดีครับ T T

ตอนนี้ Power supply ผม บางทีมันมีเสียงช็อตตลอดเวลาเลยครับ(ช่วงนี้จะเป็นแทบทุกครั้งเลย I - cute 650W แบบถอดสายไม่ได้) แล้วบางทีหลอดไฟที่บ้านก็ยังมีเสียงช็อตเหมือนกัน ทุกทีที่เปิดคอมด้วย ผมควรทำยังไงดีครับ ส่งไปเคลมจะรอนานไหมครับ ที่ร้าน TK พันทิพ พึ่งซื้อมา 2-3 เดือนเอง

เคลม ดีกว่าครับ ถ้าอยู่ใกล้ ไปเองเลยครับ น่าจะเปลี่ยนให้ทันทีนะครับ

Comment

เคลมโลด

Comment

QUOTE=m10621;17661327]เคลม ดีกว่าครับ ถ้าอยู่ใกล้ ไปเองเลยครับ น่าจะเปลี่ยนให้ทันทีนะครับ[/QUOTE]ผมอยู่จังหวัดลำปางน่ะครับ

อยากถามผู้ที่เคยเคลมทีครับ ว่านานไหม

Comment

ของผม delux ก็เคยดังครับ แล้วอีกสักระยะมันก็จะเสียครับ

Comment

ใช้บริการ พี่ pookie เลยจ้า เขารับเคลมสินค้าอะครับ

http://forums.overclockzone.com/foru...d.php?t=831304

Comment

ตัวนี้ของผมไม่มีปัญหาครับ

Comment

Working...
              X