Announcement

Collapse
No announcement yet.

มีปัญหาอัพแพท (PESEdit.com)PES 2010 แล้วไม่มีตัว Switch ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มีปัญหาอัพแพท (PESEdit.com)PES 2010 แล้วไม่มีตัว Switch ครับ

คือ ผมลงตัวเกม PES 2010 ของพี่ Gigkok แล้ว

อัพตัวเกมเป็น v.1.3 ของ KONAMI แคร๊ก v1.3

แล้วลงตัว PESEdit.com all-in-one 3.0 ครับ

ปัญหาคือ ทำไมโฟลเดอร์ใน Kitserver > docs ผมไม่มีตัว Switch อ่ะคับ

ลบลงเกมใหม่ อัพแพทใหม่ก็แล้ว

อีกอย่างคับ

เวลาเล่นโหมด ML เอานักเตะ Youth Team มาอยู่ในทีม

พอออกเข้าเกมใหม่ตัวนั้นจะกลายเป็นตำแหน่ง GK ตลอดเลย เฉพาะนักเตะจาก Youth Team อ่ะคับ

ไม่รู้จะทำไงและคับ

รบกวนผู้รู้ช่วยทีคับ

เริ่มจาก เกมมส์เป็นตัวเต็มหรือเปล่า หรือว่าเป็นตัว Rip หรือ Full-rip
    ถ้าเกมส์เป็นตัวเต็ม
    Switch อาจอยู่ตรงนี้ ลองเข้าไปหาดู

Comment

ตัวเกมตัวเต็มครับ

แล้วที่สลับ ระหว่าง

ML กับ BAL อ่ะคับ?

มันไม่เห็นมีเลย -.-

Comment

เมนูไหนใช้ทำอะไรบ้างครับ ใช้ไม่เป็น ^^"

Comment

ผมคิดว่า แพทรุ่นนี้เค้าทำมาไม่ต้องปรับอะไรแล้ว
          ถ้าเล่นโหมด ML ลีกพรีเมียลีค ก็เลือกที่แชมป์เปี่ยนชิฟ
          เอาเป็นว่าเล่นลีคไหนก็ Switch ไปที่ลีคนั้นละกัน

แล้วอีกอย่าง การเข้าเกมส์แพท 3.0 หรือ 3.1-.2 นี้ ให้เข้าที่ไอค่อน pes2010plus ในโฟเดอร์เกมส์
          จะมีการแก้ไขอะไรบางอย่าง

Comment

Working...
          X