Announcement

Collapse
No announcement yet.

สายต่อไฟSATAไม่พอ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• สายต่อไฟSATAไม่พอ

สายที่จะต่อไฟของ HD SATA ไม่พอครับ ที่มีอยู่เป็นแบบสายธรรมดาหมดเลย มีวิธีแก้ไขอย่างไรบ้างครับ ขอบคุณทุกคำแนะนำครับ

ซื้อได้ตามท้องตลาด IT ทั่วไป

Comment

ผมว่า ซื้อ Psu ใหม่ดีกว่ามั้ง ถ้าพอมีงบนะครับ สายแบบนี้ผมไม่ค่อยไว้ใจเลยครับ

Comment

ขอบคุณมากครับ จะซื้อฮาร์ทดีสมาวางเพิ่ม เปิดดู สาย sata ไม่พอซะงั้น ธรรมดามีเพียบเลย ยังไงก็ขอบคุณมากๆครับ

Comment

Originally posted by drughapbit View Post
          ขอบคุณมากครับ จะซื้อฮาร์ทดีสมาวางเพิ่ม เปิดดู สาย sata ไม่พอซะงั้น ธรรมดามีเพียบเลย ยังไงก็ขอบคุณมากๆครับ
          ENERMAX ตัวเทพหรือเปล่าครับ มีแต่ molex ไม่มี sata ให้ อิอิ

Comment

strong 700w เหลือบาน เพราะใช้ HDD ตัวเดียว - -

Comment

ใช้ TT 550W สิ แท้สายก็ดี

Comment

Working...
              X