overclockzonefanpage  overclockzoneth  TV  
Page 1 of 1063 12345 ... LastLast
Results 1 to 20 of 21242
    OverclockZone Member aboutday's Avatar

Talking Belt Vintage Cow Hide (will) เข็มขัดหนังวัวแท้

Yellow Submarine
    Thai Local Brand
    Silver,Brass & Leather Goods

Premium Tochigi Leather Cowhide From Japan
    Thick : 6mm.
    Price : 2850.-
    Only 30 pieces Limited!!

Premium Poland Leather Cowhide
    By Veg. Tanning
    Thick 4mm.
    Specail Price : 1,390.-
    Only 50 pieces Limited.
    .......................................
    เข็มขัดหนังวัวโปแลนด์ฟอกฝาด
    หนังชนิดนี้จะเข้มขึ้นเรื่อยๆ เมื่อใช้ไปนะคะ เป็นหนังที่มีเสน่ห์
    ใครรออยู่จัดไปคะราคาพิเศษ หมดแล้วหมดเลยนะคะ

เส้นนี้ลงออยไป 5 รอบ เริ่มเป็นสีเปลือกใข่แล้วนะคะ หากต้องการให้เป็นสีนี้สั่งได้นะคะ

หัวเข็มขัดตอนนี้ จะมีให้เลือก 18 แบบนะคะ

Premium Vegetable-Tanned Poland Leather Cowhide Natural Belt

Review
    สีหนังเข็มขัดของทางเรานะคะ เมื่อใช้ไปหนังของเราสีจะเป็นแบบนี้ สวยงามมากนะคะ
    After Used 8 Months

แหวนขนนกเข้าแล้วน๊าค๊าาา จำนวนไม่เยอะ ใครรออยู่ไม่ช้าน๊าา
    Feather Ring
    เงินแท้ 925 , น้ำหนักประมาณ 12 กรัม
    เหมือนเดิมคะ ไม่โปร่ง ไม่แตก ไม่หัก
    ราคา : 1,550.- ems free

Promotion Today
    -Free EMS

www.facebook.com/aboutday
    www.yellowsubmarineleather.com

เป็นงาน handmade เย็บด้วยมือทั้งใบค่ะ เดินด้ายเป็นระเบียบสุดๆ ค่ะ
    กระเป๋าขัดขอบด้วยเทคนิคพิเศษเนี๊ยบเงาทุกใบค่ะ
    เน้นบางนะคะ ทำกระเป๋าบางสุดเท่าที่จะทำได้ในรูปแบบนี้นะคะ

Yellow Submarine "Lucky" Wallet Bifold
    Cowhide High Quality Veg. Tanned 100%
    Color : Natural (age beautifully) , Black
    Dimension : 9cmx10.5cm closed
    Detail : 6 cards slots , full length bills , receipts (2 slots hidden)
    Price : 2,400.-

Update..
    Premium Leather Vegtable Tanning Natural Color
    เข็มเข็ดหนังวัวอังกฤษฟอกฝาด หนา 3.5มิล ราคา 1,200.-
    เข็มขัดหนังวัวออสเตรเลียฟอกฝาด หนา 5มิล ราคา 1,600.-

Premium Leather Vegetable Taning "Dark Brown" Limited
    เข็มขัดหนังวัวอีกกฤษฟอกฝาดย้อมทะลุสีน้ำตาล หนา 4.5มิล ราคา 1800.-

Promotion Today
    -Free EMS

หนังฟอกฝาดดูเผลินๆ หน้าตาอาจจะเหมือนกันหมดนะคะ คือขาวๆ ซีดๆ เหลืองๆ ส้มๆ เปลือกไข่ๆ
    แต่ฟอกฝาดมีหลายเกรดนะคะ คุณภาพของหนังก็ย่อมแตกต่างกันไป
    คุณภาพหนังของเราเป็นเกรดดีนะคะ เจ้าของคัดเองกับมือค่ะ รับประกันความพึงพอใจได้คะ[/COLOR]

Instragram : aboutday_ig
    www.yellowsubmarineleather.com

New Items
    กระเป๋าตังค์เข้าแล้ว ช้าหมดอดเหมือนเดิมจ้า
    Yellow Submarine Wallet Hand Made
    English Cowhide High Veg. Tanned
    กระเป๋าสตางค์ของเราล๊อตปัจจุบันผลิตจากหนังวัวแท้อังกฤษฟอกฝาดนะคะ หนังของเราจะมีสีออกไปทางอมสีชมพูนะคะ ใช้ไปเรื่อยๆ สีจะเข้มขึ้น ซึ่งจะออกไปทางน้ำตาลแดงๆ นะคะ ผิวนุ่มแล้วมีกลิ่นหอมค่ะ พี่ๆ น้องๆ ที่กำลังมองหากระเป๋าสตางค์หนังสวยๆ หนังดีๆ ราคา Made in Thailand สักใบรับไว้พิจารณานะคะรับรองไม่ผิดหวังคะ งานของเราเป็นงานเย็บมือทั้งใบทุกใบนะคะ (Hand Made) ทำด้วยความปราณีตสุดๆ ค่ะ เดินด้ายเป็นระเบียบเรียบร้อย เย็บด้วยด้าย nylon เเข็งแรงทนทานค่ะ

เราออกแบบให้ลูกเล่นไม่เยอะมากจนเลอะเทอะนะคะ เน้นรูปแบบไม่น่าเบื่อ ใช้ได้นานๆ แต่สวยงามดูดี ใช้ได้ทุกเพศทุกวัย หวังว่าทุกท่านคงจะถูกใจกันบ้างนะคะ ฝากไว้ในอ้อมใจนะคะ

สนใจใบไหนเชิญเป็นเจ้าของกันได้เลยจ้า ของมีไม่มากนะคะ หาหนังสวยๆ ลำบากจ้า ขอบคุณมากๆ ค่ะ

กระเป๋าขัดขอบด้วยเทคนิคพิเศษเนี๊ยบเงาทุกใบค่ะ
    เน้นบางนะคะ ทำกระเป๋าบางสุดเท่าที่จะบางได้ในรูปแบบนี้นะคะ

Yellow Submarine "WorkDay" Wallet Hand Made
    English Cowhide High Quality Veg. Tanned 100%
    Color : Natural (age beautifully)
    Dimension : 11.5cmx9cm closed
    Detail : 6 cards slots , 2 full length bills separate , receipts (2 slots hidden)
    Price : 2,700.-

Yellow Submarine "Brilliant Wallet" Hand Made
    Middle Long Wallet
    English Cowhide High Quality Veg. Tanned 100%
    Color : Natural (age beautifully)
    Dimension : 15cmx9.5cm closed
    Price : 3,300.-
    *ซื้อพร้อมโซ่มีราคาพิเศษ
    Brilliant Wallet 1st

2st

Brilliant Wallet "Dark Burgundy" Color

Yellow Submarine "HangMan" Wallet
    Long Wallet
    Dimension : 19cmx9cm closed
    Detail : 8 cards slots , 2 full length bills , receipts (1 slot hidden)
    Price : 4,000.-
    *ซื้อพร้อมโซ่มีราคาพิเศษ
    Hangman Wallet 1st

Hangman Wallet 2nd

New Arrived Item
    Belt Loop Keychain
    มี 2 สีนะคะ
    Price : 600.-
    Natural

Dark Brown

English Leather By Vegetable Tanning "DARK BROWN" LIMITED
    THICKNESS : 4.5mm
    PRICE : 1,800.-SOLD OUT
    เป็นหนังฟอกฟาดที่นำไปย้อมสีจาก"โรงฟอก"ซึ่งปกติแล้วทั่วไปที่พบเห็นจะนำเข็มขัดฟอกฟาดสีธรรมชาติมาย้อมสีเอง วิธีทำจะทาสีลงบนหนัง ทำให้ผิวด้านในของหนังยังคงเป็นสีธรรมชาติอยู่ดี และสีไม่สม่ำเสมอ แต่ของเราเป็นการย้อมทะลุโดยโรงฟอกหนังซึ่งหายากมากๆ เพราะใช้ต้นทุนในการทำสูง การยอมทะลุทำให้สีเสมอมีมิติสวยงามทั้งเส้น และสีแห้งสนิทสีไม่ตก
    ถือว่าเป็นรุ่นพิเศษนะคะ ใส่ได้ทุกโอกาสค่ะ

เข็มขัดเราก่อนส่งให้ลูกค้าทุกท่านได้ใช้ Leather Care
    ผลิตภัณฑ์เกรด Premium (Nano Pro) ให้ก่อน 1-2 ครั้งนะคะ
    สรรพคุณคือ ทำให้หนังชุ่มชืน ไม่เเห้ง และกันน้ำกันฝุ่น (น้ำกระเด็น)

เข็มขัดเราทำมาจากหนังวัวนอกฟอกฝาด นะคะ
    หนังชนิดนี้เป็นหนังที่มีเสน่ห์มาก เเรกเริ่มเลยเป็นหนังสีธรรมชาติคะ
    คือสีเนื้อนู๊ดๆ ส้มอ่อนๆ เมื่อใช้ไปเรื่อยๆ สีจะเข้มขึ้นเรื่อยๆ จนกลายเป็นสีน้ำตาลเข้มเองค่ะ
    อายุการใช้งานยาวนานมากค่ะ ไม่มีขาดจ้า ถือว่าเป็นการลุงทุนที่คุ้มค่ามากๆ ค่ะ

เราได้ใช้วัตถุดิบทุกชนิดที่ดีที่สุดที่หาได้ทำให้นะคะ ทั้งตัวหนัง หัวเข็มขัด และอะไหล่

ซึ่งล๊อตนี้โชคดีมากๆ ค่ะ ที่ได้หนังวัวตัวสวยมาก ไม่มีแผลเป็นเลยค่ะ
    ซึ่งปกติแล้วหนังธรรมชาติจะมีรอยบาดเเผลของตัววัวบ้างเป็นปกตินะคะ

เรามีบริการหลังการขายนะคะ มีปัญหาอะไรส่งซ่อมได้ตลอดคะ ฟรีค่ะ

Standard Belt

หัวเข็มขัดตอนนี้ จะมีให้เลือก 18 แบบนะคะ
    Premium Vegetable-Tanned Australain/Poland Leather Cowhide Natural Belt

Silver 925
    เป็นแหวนเงินแท้ ที่ทางเราออกแบบเองนะคะ
    รับรองไม่ซ้ำไม่โหลจ้า

แข็งแรงมากไม่แตก ไม่หัก ไม่โปร่ง พอดิบพอดีนะคะ
    เพราะอยากให้เป็นแหวนที่ใส่ติดนิ้วได้ทุกวัน

ตอนนี้มีสองลายให้เลือกนะคะ คือแหวนขนนก และแหวนใบไม้

Feather Ring
    น้ำหนักประมาณ 12 กรัม
    -SOLD OUT

ขนาดเป็น free size

Leaf Ring
    น้ำหนังวงใหญ่ระมาณ 22 กรัม , ขนาดแหวนไซด์ 9
    น้ำหนักวงเล็กประมาณ 7 กรัม , ขนาดแหวน ไซด์ 6
    -ราคา วงใหญ่ 2550.-
    -ราคาวงเล็ก 1250.-

[color=green]
    Brass Chain Wallet & Brass Fish Hook Keychain
    วัสถุทำมาจากทองเหลืองเเท้เนื้อดี
    ทนทาน มีจำนวนจำกัด

-Promotion EMS Free

Brass Chain Wallet
    Price : 1,200.-

*Accressorie อื่นๆ จะตามมานะคะ รวมถึงเครื่องเงินด้วยคะ
    *Online Store ไม่มีหน้าร้านนะคะ

Email : songaboutday@hotmail.com

ขอบคุณค่ะที่เข้ามาชม เข้ามาอุดหนุนกัน
    ขอบคุณมากๆ ค่ะ ^-^

สิ้นค้าอิ่นๆ
    Nudie,CM,April77 Jeans >>คลิ๊ก<<
    Converse Limited >>คลิ๊ก<<
    Last edited by aboutday; 30 May 2017 at 16:59:26.

OverclockZone Member aboutday's Avatar

ขอบคุณลูกค้าส่วนนึง พี่ๆ น้องๆ เพื่อนๆ ที่เป็นกำลังใจให้เสมอมาค่ะ
    ขอบคุณมากๆ นะคะทุกๆ ท่านเลยจ้า

Quote Originally Posted by OaTaWa369 View Post
    สวยดีอะ ดันให้
    Quote Originally Posted by nnnattt View Post
    ชอบ ดันให้จ้า
    Quote Originally Posted by memeemim View Post
    ดันนนนนนน สวยดี น้องเดย์
    Quote Originally Posted by 350Z View Post
    ใส่กับบูทนี้ อย่างแจ่มเลยครับ

UPP UPPP

<HP DM3-1003TU-NEW><HP PROBOOK 4410S-NEW><IMAC MB417TH/A-NEW><MACBOOK MC207TH/A-NEW><ACER 4540G><SONY VAIO CW12ES/BU-NEW><SONY VAIO NW23SE/T-NEW><LENOVO Y460-NEW><SAMSUNG X360><SONY VAIO EA16FH-NEW><SONY VAIO CW26><SONY VAIO TT25><LENOVO S10-2><HP DM3-1010AX><SAMSUNG R428><TT LEVEL10>
    Quote Originally Posted by PENTOR007 View Post
    สวยงามมาก
    Quote Originally Posted by platinum View Post
    สวยมากครับ
    Quote Originally Posted by deeppix View Post
    สวยครับ
    Quote Originally Posted by sumoa View Post
    Seed

--------------------------------
    ขายรองเท้า Onitsuka Tiger ใหม่ 2 คู่ เบอร์ 9.5 US / 27.5 CM

http://forums.overclockzone.com/foru...php?p=17484311
    Quote Originally Posted by cyrusz View Post
    สวยอย่างงี้ไม่ดันไม่ได้แล้ว

___________________________________________________________________________________________________________

Click! FS : Dior Homme - Raw Silver Selvage 19CM MIJ W30"

FS Used : Onitsuka Tiger Mexico 66 Lauta Zodiac "Horse" 10US : Mexico 66 (Gray/White) 9US
    Quote Originally Posted by caddy1996 View Post
    สีสวยดีครับ

รองเท้าVans SK8Hi Real Deal ของแท้ Limited sz.10US หนังสีขาว สภาพดี 1,500
    http://forums.overclockzone.com/foru...d.php?t=848775
    Quote Originally Posted by dejdazzle View Post
    สวยโฮก
    Quote Originally Posted by starcross View Post
    สนใจซื้อ Sz. 36 PM มาทีครับ
    Quote Originally Posted by jatekung View Post
    ดันครับ เอว 36 ใส่ sz. ไหนครับ
    Quote Originally Posted by cry View Post
    สวยมากๆครับ ช่วยดันครับ

เชิ้ตยีนส์ LEVI'S และ เชิ้ตสวยๆ
    http://forums.overclockzone.com/foru...1#post18051722
    Quote Originally Posted by Applepie View Post
    สวยๆ อยากได้ๆ
    Quote Originally Posted by FinalmanCivil View Post
    เก็บเข้า whish List เดี๋ยวจะมาสอย
    สวยดีครับ
    Quote Originally Posted by joe_pps View Post
    สวยดี น่าสน
    Quote Originally Posted by fofazz View Post
    สวยดีครับ
    ชอบสีมากๆ
    Quote Originally Posted by Dep View Post
    ดันงามๆๆ

ของดี ใครหาเข็มขัดจัดไปปป^^
    Quote Originally Posted by aleebahbah View Post
    สวยมากเลย~ เด๋วเปิดเทอมแล้วจะไปอุดหนุนเน้ออ เจอกันที่ม. ฮ่าๆๆๆ
    Quote Originally Posted by GranD_NewB View Post
    will สวยมากครับ ทำเป็นแบรนตัวเองเลยครับ เข็มขัดสวยสุดยอด
    Quote Originally Posted by happykanppy View Post
    อัพให้ครับ ไว้จะอุดหนุนซัก1เส้นครับ
    Quote Originally Posted by Huabair View Post
    อัพครับ ได้รับของละครับ
    Quote Originally Posted by i_Fu View Post
    แวะมันดันให้ครับ ซื้อมาแล้วเส้นนึง

ลงไขปลาวาฬแล้วตากแดด สีเข้มสวยขึ้นอีกเป็นกอง

เน้อ น้องเดย์
    Quote Originally Posted by ibhoo View Post
    สวยครับ ดันไป
    Quote Originally Posted by nutpeggy View Post
    สวยมากครับ
    Quote Originally Posted by hitzrer View Post
    สวย ช่วยดัน

handmade หรอครับ
    Quote Originally Posted by paLm_z View Post
    สวยมากกกก ครับ
    Quote Originally Posted by cry View Post
    สวยจัง

ฝากด้วยนะครับ

Converse X Huf 9.5
    http://forums.overclockzone.com/foru...php?p=18582694
    สวย up krabbbb ^^
    Quote Originally Posted by SPAir401 View Post
    สวยดีครับ ดันๆ
    Quote Originally Posted by chez_chat View Post
    มาเล็งๆไว้ก่อน
    Quote Originally Posted by chez_chat View Post
    ดันให้ will & day ครับ
    Quote Originally Posted by modernartist View Post
    beautiful belt
    Quote Originally Posted by Daytona View Post
    สวยจังครับ
    Quote Originally Posted by Mohawk View Post
    สวยดีค่ะ up up

Nudie Used
    Quote Originally Posted by ZaFel2os View Post
    ดันให้จ้าน้องเดย์

^^
    Quote Originally Posted by nopawich View Post
    upครับ

ของดี
    Quote Originally Posted by music_n21 View Post
    Up !!!
    Quote Originally Posted by jengly View Post
    สวยดี ดันให้จ้ะ
    Quote Originally Posted by Brother View Post
    สวยดี
    Quote Originally Posted by TheDenimBar View Post
    up
    Quote Originally Posted by nakprok View Post
    +++^^UP^^+++
    Quote Originally Posted by wazza View Post
    อัพจ้าน้องเดย์ สุดยอดแม่ค้า ^^
    Quote Originally Posted by Aong_sk View Post
    เห็นwillดัวจิงแล้วน้องเดย์ เมื่อวานพอดีเจอพี่ตั๊ก แกใส่มาพอดี สวยมากๆเลยจ้า^^

ฝากด้วยคร๊าาบบ Oni Max66 Black/Black Denim 9us
    http://forums.overclockzone.com/foru...d.php?t=952445
    Quote Originally Posted by oawwow View Post
    ผมเป็นคนอ้วนอ่ะ มีไซส์ยาวป่ะครับ???
    Quote Originally Posted by tuxedoman View Post
    ส่งฟิตพิคใหม่ เอารูปนี้แทนและกันนะ อันเก่ารูปมันหยาบเกิ๊น ไม่คิดว่าจะเอาขึ้นหน้าแรกนะเนี๊ย 555

up ja สวย ครับ

.................................................................
    รองเท้า SOLDATO หุ้มข้อ ปักเลื่อมสีแดง สดใส ถูก+ส่งฟรี !!!
    Quote Originally Posted by jeddy View Post
    ขอรายละเอียดหน่อย น้องเดย์
    Quote Originally Posted by xephi4s_erinaceus View Post
    up
    Quote Originally Posted by tuiya_vv View Post
    ดันให้ของดี ราคาโดนค่ะ

(????) Onitsuka Mexico 66 DX New 8.5
    Quote Originally Posted by Sashi View Post
    อัพ รอๆ
    Quote Originally Posted by oawwow View Post
    ดันครับ

ได้รับของแล้วถูกใจมากครับ ขอบคุณมากๆเลยครับ
    Quote Originally Posted by suan111 View Post
    มาช่วยดันให้ของดีๆ ตอนบ่ายหลังกินข้าวเสร็จครับผม......
    Quote Originally Posted by linkinkue View Post
    ดันครับ คุณเดย์
    Quote Originally Posted by nong33 View Post
    up
    ----------------------------------------------------------------------
    ประมูล Nudie Alfred Wallet
    http://www.overclockzone.com/forums/...025?p=21255805
    Quote Originally Posted by funkyart View Post
    งานสวยดีครับ
    Quote Originally Posted by Daytona View Post
    will
    Quote Originally Posted by noonewza22 View Post
    สวยๆๆ ช่วยดัน

ฝากด้วยครับ http://www.overclockzone.com/forums/...ๆ&p=21584524
    Quote Originally Posted by juxtapozes View Post
    งามค่ะ
    Quote Originally Posted by Tongake View Post
    นายแบบ อย่างหล่อ !!!
    Quote Originally Posted by aleebahbah View Post
    UP รอของ^^

ฝากเสื้อเราด้วยครับ^^
    เสื้อเชิ้ต สวยๆ เป็นโรงงานของที่บ้าน อัพลายใหม่มาเพิ่มตลอดจ้า
    http://forums.overclockzone.com/foru...d.php?t=940410

Quote Originally Posted by nnnattt View Post
    check ด้วยครับ:
    aboutday has exceeded their stored private messages quota and cannot accept further messages until they clear some space.

งั้นขอ บช ด้วยครับ
    เอว 32 (รูแรก หรือรู 2 ดีครับเนี่ย) และยาวเผื่อๆให้ใส่ได้ถึง 33 เลยนะครับ (แล้วปลายไม่สั้นเต่อ อ่ะครับ)
    เอา Fade สวยๆนะครับผม
    และอยากได้ keeper ห่วงเก็บสายไว้อีกสักอัน ได้มั๊ยครับ (เผื่อกันปลายสาย ห้อย)
    ได้รับของแล้วเน้ออ ชอบๆๆ หนาได้ใจ ฮ่ะๆๆ แหล่มๆเลย~
    Quote Originally Posted by headmaster View Post
    สวยจ้า ดันๆ
    ถามนิดครับ ความกว้างของสายเท่าไหร่ครับ
    Quote Originally Posted by xhidex View Post
    ใส่แล้วหล่อจริงอะไรจริง

คนเดินผ่านมองแต่เข็มขัดทั้งนั้น

อิอิ

[IMG][/IMG]
    ของเค้าดีจริงๆนะครับ
    Quote Originally Posted by tuxedoman View Post
    ของเค้าดีจริงๆนะเออ
    Quote Originally Posted by Tongake View Post
    ดันไปครับเจ๊
    Quote Originally Posted by Eurekaa View Post
    สวยมากเลย

แต่ตอนนี้งบหมด T T
    มาเพิ่มให้รูปนึงๆ อิอิ วันนี้เล่น Bu Band รูปนี้ เห็น เจ้า will สวยดี เลยจัดมาให้อีกสักรูป
    ตัดหน้าออกสักหน่อย เขิล~

มาช่วยดัน
    เอาจริงๆไม่ได้ยอ... มีแต่คนชมว่า เข็มขัดสวย
    สวยจัง

ฮึ๊บ ฮึ๊บ
    อัพๆ นะ เดย์
    Quote Originally Posted by chinpoonutsu View Post
    ช่วยดัน
    Quote Originally Posted by nazix View Post
    UP!!!
    Quote Originally Posted by ambrosia View Post
    อัพ
    Quote Originally Posted by cowboythai View Post
    สวยดีน่าสน
    Quote Originally Posted by muumee01 View Post
    เข็มขัดสวยครับ
    ซื้อมาแล้ว ^^
    Quote Originally Posted by beekiizz View Post
    ดันให้เข็มขัดสวยๆคับ
    Quote Originally Posted by coldmountain View Post
    up ka
    Quote Originally Posted by nodate View Post
    ถ้าส่งให้แล้วขอเลข ems ด้วยนะครับ
    Quote Originally Posted by nodate View Post
    ได้รับของแล้วครับ

สวยดีครับ ถูกใจ อิอิ

ดันให้
    Quote Originally Posted by 00123123 View Post
    สวยเว่อร์เลย
    เข็มขัดหนังสวยมาก
    Quote Originally Posted by sonic911 View Post
    ของจะมายังค๊าบบบ ^ ^
    Quote Originally Posted by Pj_yo View Post
    ที่สั่ง2เส้นไป แจ้งโอนให้ทาง smsแล้วนะครับ

pmมีปัญหาส่งไม่ได้
    Quote Originally Posted by shinea View Post
    ดัน รอของเข้า ครับ ^^
    Quote Originally Posted by sonic911 View Post
    ของใกล้มายังครับ

^ ^
    Quote Originally Posted by radubtep View Post
    ดันให้ครับ หน้าจัดสักเส้น อิอิ
    Quote Originally Posted by fugthong View Post
    ดันนนนนนนนนนนนนนนน
    (ของมายังครับบบบ)
    Quote Originally Posted by Luciano View Post
    ดันหนึ่งที พรุ่งนี้อย่าลืมนะจ้ะ....
    แวะไปเยี่ยมกันบ้างเด้อเดย์ http://selvedgeforum.com

เอารองเท้า เข็มขัด กางเกงไปขายได้นะจ๊ะ
    แวะมาซื้อของร้านนี้กันก่อน เร๊ววว!! ดูกี่ทีๆก็งามมมม

จขกท. ทั้งใจดี ทั้งขายของคุณภาพๆเน้นๆเลย ^^

ขอบคุณที่ไปช่วยอัพให้น๊าครับ พอดีช่วงนี้ผมไม่ค่อยว่างเลย

ขอบคุณมากๆครับ คืนนี้ฝันดีน๊าครับ...
    Quote Originally Posted by beekiizz View Post
    upppp เข็มขัดสวยๆๆๆๆ
    สวย แล้วจะสวยเซอร์ตอนหลัง อิอิ

ฝันดีจ้า
    Quote Originally Posted by Luciano View Post
    รูปใหม่สวยมั่กๆครับ
    Quote Originally Posted by nopawich View Post
    up

ลูกค้าเก่า อิอิ
    Quote Originally Posted by shinea View Post
    ดันครับ ส่ง pm ไป แล้วนะครับ พี่เดย์
    Quote Originally Posted by pochbest View Post
    ได้ของละครับ สวยมาก ^^
    Quote Originally Posted by puzzhy View Post
    ดันให้เข็มขัดสวยๆคร้า
    Quote Originally Posted by pochbest View Post
    ใส่แล้วใส่ได้ สวยมากครับ ชอบมากมาย งานดีเลย หนังหนามากครับ ยังได้กลิ่นหนังอยู่เลย คุณภาพจริงๆ ตรงใจได้แนวมาก
    ใครชอบใส่ยีนส์เซอร์ หรือว่าเล่นยีนส์นี่ เหมาะมากครับ ผมซื้อไปแล้วชอบมาก
    สนับสนุนของไทยครับ พวกงานฝีมือแบบนี้ ^_^
    Quote Originally Posted by fdtrrn View Post
    up รอของครับ
    Quote Originally Posted by 4821408219 View Post
    ดันๆๆ

รอของคร๊าบบ
    Quote Originally Posted by fdtrrn View Post
    ทำเข็มขัดเแล้วไม่ทำพวงกุญแจด้วยเหรอครับ ^^
    Quote Originally Posted by LuCkY MaNN View Post
    สายยาว 44 นิ้ว มีไหมอะครับ

ผมเอว 34

รูแรก 31 รูสุดท้าย 35 อะครับ
    ประทับใจ...ของเค้า สวย ดีจริงๆ ช่วย up ให้คร๊าบ
    Quote Originally Posted by drink14 View Post
    dunn
    Quote Originally Posted by DVilla View Post
    ได้รับของแล้วครับ สวยมาก แต่น่าจะมีหูเข็มขัดหนังแถมมาสักอันนะ ^^"
    Quote Originally Posted by 9nair View Post
    สวยดีครับ
    Quote Originally Posted by mimeejung View Post
    สวยดีนะครับ
    อยากถามว่า มีแนวโน้มจะเอาสีเข้มกว่านี้มาขายป่าวครับ
    เช่น สีดำ สีน้ำตาลเข้ม...
    คือซื้อไปแล้วชอบมาก แต่ว่าอยากได้สีอื่นบ้าง ฮ่าๆๆ
    Quote Originally Posted by thewee View Post
    ใส่ยีน เอว 26 nudie tlj ต้องซื้อเบอไรครับ
    Quote Originally Posted by Champbetta View Post
    งามครับ
    Quote Originally Posted by thewee View Post
    รบกวนเช็คของผมให้ด้วยครับ
    Quote Originally Posted by kapokped View Post
    สวยคับ

ช่วยดัน
    Quote Originally Posted by benkenobi View Post
    ดันให้ของสวยๆ ^^
    PM ไปแล้วครับผม
    Quote Originally Posted by benkenobi View Post
    upp กำลังรอเข็มขัดอยู่
    ได้ของแล้วครับ สวยมาก ^^
    ได้รับของแล้วครับ เร็วดีจิงๆ

สวยงามพอดีเป้ะคราบบบบบ

Thanks ครับ
    Quote Originally Posted by tonqfa View Post
    ส่งมายังคะ ^^

อัพให้ค่ะ
    Quote Originally Posted by tonqfa View Post
    อัพพ ค่ะ ลืมมาบอกว่าได้รับของแล้ว
    เขาชอบมาก ค่ะ สวย : )
    Last edited by aboutday; 13 Dec 2012 at 14:52:10.

OverclockZone Member rakugaki's Avatar

up

OverclockZone Member ITSC's Avatar

เส้นที่ขายมันสีไหนอะครับ

OverclockZone Member mimeejung's Avatar
    Home Sweet Home

up up up ^^

OverclockZone Member NUPLAYBOY's Avatar

สวยครับ

OverclockZone Member CanDo's Avatar

สีน้ำตาลน่ะคะ สีที่แทนแล้วอะจ้า

Quote Originally Posted by ITSC View Post
    เส้นที่ขายมันสีไหนอะครับ

up

OverclockZone Member kiraalone's Avatar

▇▇▇▇▇▇▇UP *▇▇▇▇▇▇▇

Billabong & Ripcurl ของแท้ 1000000%

กล้ารับประกัน ว่าแท้จริงๆ ราคาถูกกว่าป้าย ยังไม่แกะป้ายยย

Click >>> http://forums.overclockzone.com/forums/showthread.php?t=832206

OverclockZone Member bigheadkae's Avatar
    กทม - เซ็นทรัล + โลตัส พระราม 3

up

up

OverclockZone Member OaTaWa369's Avatar

up

ขอบคุณค่ะพี่โอ๊ต

Quote Originally Posted by OaTaWa369 View Post

อัพจ๊ะ

OverclockZone Member Huabair's Avatar

ใหญ่ไป -.-

ดันและกัน

อะไรจ๊ะ น้องเทียน

Quote Originally Posted by Huabair View Post
    ใหญ่ไป -.-

ดันและกัน

อัพ

Page 1 of 1063 12345 ... LastLast

Tags for this Thread

Bookmarks

Bookmarks