คือ กะว่าจะขาย จะอธิบายสภาพก่อนนะ

1. DVD เสียครับอ่านได้บ้างไม่ได้บ้าง นับว่าเสีย
2. แบทเสื่อมครับ
3. กรอบจอเป็นรอยร้าว แต่จอยังใช้ได้
4. รูเสียบหูฟังแตก หมดประกันแล้วไม่ได้เอาไปซ่อม คือถ้าเสียบแล้วมันจะดังทั้งหูฟังและลำโพงมันไม่ยอมตัดเสียงลำโพงให้
5 บอรดี้เอาไปทำสีเล่น เป็นสีดำ ทำแล้วไม่สวยเลยครับ
6. ฮาดดิส 100Gb ปกติดีไม่ีมีปัญหา

คำถามนะ ถ้าจะแยกขาย ดีไหม แยกเป็นชิ้น แล้วถ้าขายรวมจะได้เท่าไรอะครับ รบกวนด้วยพอดีช่วงนี้จำเป็ฯต้องใช้เงินอะไรขายได้ขายหมดคับ