Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอยี่ห้อและราคาจอคอมหรือทีวีที่ดู 3D ได้ งบ หลักพันถึง 25000 บาท

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอยี่ห้อและราคาจอคอมหรือทีวีที่ดู 3D ได้ งบ หลักพันถึง 25000 บาท

อยากได้หลายๆทางเลือกครับขอคุณสมบัติอื่นๆสนับสนุนด้วยนะครับ...ปล.ในใจชอบแบบที่ต่อออกสองจอสองงานได้หน่ะครับ...เพราะทำงานเกี่ยวกับสตูดิโอตัดต่อวีดีโอและถ่ายภาพพร้อมตกแต่งภาพถ่าย....แต่ต้องการดูหนังสามมิติด้วย...อิอิ...ลืมบอก...ไม่เกี่ยงขนาดนะครับ...เกี่ยงแค่ราคา...

ไอดู3มิติได้นิ ตั้งงบตก0ไปตัวนึงรึเปล่าครับ
    ต่ำสุดก็เกือบๆแสนละ S7ตัวใหม่ ของซัมซุง

Comment

ต้องรอให้มีการแข่งขันครับ ตอนนี้เท่าที่เห็นมีของ ซังซุง ตระกูล s เหยียบแสนขึ้น ราคาจึงจะลงมาเรื่อยๆ
      ถ้างบน้อยรอเก้บไปก่อนซัก 1-2 ปี แต่ไม่ทันใจลองหา ซัมซุงซีรี่ 6 เป็น led ภาพก็เนียบแล้วครับ แต่ไม่มี 3d

Comment

เอา 120 hz แท้ๆไม่ใช่แบบจำลอง ก็เล่น video 3d ได้แล้วมั้ง

Comment

ตามความเห็นที่ 4 ว่ามาแหล่ะครับ...งบน้อยไปเหรือเนี่ย...เอิ๊กๆ...อยากได้สัก 120Hz ก็พอ...แนะนำด้วยขอรับ

Comment

alienware 23" ราคา 19000 + nvidia 3d vision อีก 7000

Comment

งบแค่นั้น คงได้แค่จอ led ธรรมดาๆ

Comment

แล้วจอตัวนี้ละ
                เราเห็นมาจาก คลิปเนี่ยอ่ะ ราคาประมาณ £420.00 มีอีกเว็ปขายอยู่ เห็นราคาประมาณ £199.99 ตกลงก็ไม่รุ้ราคาเท่าไหร่ งง

ดูแล้วเหมือนระบบในโรงหนัง imax ที่ใช้แว่น แว่น โพลาไรซ์ realD 3D ดู มั้งถ้าเข้าใจไม่ผิด

BORKED

ไปดูได้ที่นี่
                http://www.amazon.co.uk/dp/B0013U3Q7...SIN=B0013U3Q70
                Last edited by tauhuyee; 15 May 2010, 23:14:50.

Comment

Working...
                X