Announcement

Collapse
No announcement yet.

เกี่ยวกับร้าน tk

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เกี่ยวกับร้าน tk

อยากทราบว่า ทางร้านเค้ามี ระบบผ่อนไหมอ่ะครับ
    แล้ว ถ้ามี เป็นของระบบไหนอ่ะครับ
    แล้วมีเงื่อนไขอะไรบ้าง แล้วมีทุกสาขาหรือไม่
    รบกวนผู้รู้บอกทีน่ะครับ ขอบคุณมากครับ

http://www.tkcom99.com/contact_us.php โทรสอบถามเลยครับ
    เวบเค้าก็มี search หานิดนึง

Comment

ผมโทรไปแล้วเค้าไม่รับหน่ะสิครับ
      ถึงได้มาถามในนี้
      โทไปจะ 10 สายละครับ

Comment

วันนี้เค้าปิดร้านเลยไม่รับละมั้ง

Comment

ผมโทรเข้า สาขา Zeer น่ะครับ
          หน้าเวป บอกเปิดให้บริการตามปกติ

Comment

ผมไม่รู้ว่าผ่อนได้ไหมครับไม่รู้เหมือนกันครับ อยากผ่อนเหมือนกัน

Comment

ผ่อนได้ครับโทรไปถามแล้ว(มีตังค์แต่ไม่ซื้อสด เพราะท่านคุณพ่อขอตังค์ที่จะไปซื้อคอมเอาไปโปะหนี้บัตรเครดิตอีกใบแล้วใช้บัตรอีกใบรูด)

Comment

ถ้าจำไม่ผิดผ่อนได้นะครับ เป็นพวกบัตรอีอ้อนไรพวกนี้

Comment

ไหงผมโทไปถาม แล้วมันบอกว่า ผ่อนไม่ได้หว่า
                  ชักจะ งงๆ สงสัยต้องไปถามด้วยตัวเองละมั้งครับ
                  ถามอีกอย่างน่ะครับ
                  แล้วร้าน jedicool นี้เค้ารับ first choice ครับ

Comment

Working...
                  X