Announcement

Collapse
No announcement yet.

NIKKODO ใครรู้จักบ้าง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

เสียงเป็นยังไงมั่ง ถ่ายให้ฟังหน่อยสิครับ

Comment

Originally posted by mujaarm View Post
      คิดว่ารายใหม่โดนอีก จขขกท คงแค้นมัน และหวังดีให้สมาชิกท่านอื่นได้ทราบ

อ่ะน่า พวกหากินไม่สุจริต ของพันมาขายหลายหมื่นจะได้ หากินยากขึ้น
      ผมว่าถ้ามีรายใหม่โดนมา แบบนี้น่าจะลงรายละเอียดเลยนะครับ
      ว่าโดนยังไง แล้วใครเป็นคนมาหลอก อะไรแบบนี้
      จะได้เป็นประโยขน์กับผู้ที่ผ่านไปผ่านมา

Comment

Originally posted by xreanover View Post
        โดนครับ แบบว่าจับรางวัลได้ แต่....ต้องเสียงเงิน (เหมือนเมื่อก่อนไงครับ ขายได้ปิดร้านหนี)

เอาของจีน ของที่แทบไม่มีใครรู้จัก อ้าง108 70k นี้ได้ชุดhome 5.1 ยัน7.1 ดีๆได้ครบชุดเลยครับ
        วิธีแบบนี้ ตอนนี้ก็ยังจะน่ามีอยู่ไหมเนี่ย

Comment

ไม่แน่ครับ....อะไรก็เกิดขึ้นได้
          จขกท....ว่าคุณแม่เขาเป็นคนโดนหลอก
          อาจมีคนใกล้ตัว...เห็นคุณชอบเครื่องเสียงแล้วเจอหลอกประมาณนี้
          ก็เป็นได้ครับ....

Comment

ช่วยดูด้วยนะครับ ผมหวังดีนะครับไม่อยากให้มองในแง้ไม่ดีนะครับ ให้คิดว่าคนที่โดนหลอกเป็นพี่น้องท่านหรือญาติท่านโดนบ้างท่านก็จะต้องคิดเหมือนผมนี่หละ ตอนนี้โดนหลอกไปหลายรายแล้วนะครับช่วยดันกันหน่อยนะคระบ สังคมเราจะได้ไม่วุ่นวาย

Comment

คือพอดีเซิจเจอจะมาบอกว่ามันยังมีอยู่นะครับเรื่องแบบนี้ พ่อแม่แฟนผมเพิ่งโดนมาเมือสองสามอาทิตย์ที่ผ่านมานี่เอง โดนไปสองหมื่นกว่าบาท เจ็บใจจริงๆพวกเรานะรู้ทันอยู่แล้วแต่คนแก่ที่ไม่รู้ก็มี เค้าบอกว่ามันแพงก็อยากได้แถมมันมีวิธีการพูดและรางวัลอื่นๆล่อใจอีกเยอะครับ แถมพวกที่มาจับรางวัลกับเราก็อาจเป็นหน้าม้ามันนะครับลองอ่านนี่ดูนนครับ http://www.decha.com/main/showTopic.php?id=5774 ที่โดนมาแบบนี้เป๊ะต่างกันแค่ตัวเลขนิดหน่อย ที่พ่อแม่แฟนผมโดนก็หลงตรงเงินที่มันจะให้หลังจากนี้แหละ ที่โดนนี่มันจะให้ตั้ง5หมื่นแหนะหึหึ ใครที่ตอนนี้ไม่ได้อยู่กับพ่อแม่ก็เอาไปบอกท่านซะนะครับ เอาไปอ่านให้ฟังกันเลยจะได้ไม่ต้องมาเจ็บใจทีหลัง ขนาดแฟนผมนี่โทรคุยกับพ่อแม่แทบทุกวัน มีไม่ได้โทรไปสองวันช่วงที่ฝนตก วันต่อไปโทรคุยกันบอกได้รางวัลมา ผมก็นึกในใจว่าเอาแล้วโดนแล้วมั๊ง แล้วก็โดนจริงๆ
              แล้วที่ผมอยากรู้คือเราจะทำอะไรกับมันได้บ้างครับ คือตอนนี้มันยังไม่ได้ไปใหนครับสงสัยยังหลอกได้ไม่พอ พอโทรไปเรื่องของมันก็แถไปเรื่อย บอกของราคาห้างบาง บลาๆๆๆๆๆ แถมขู่อีกว่าถ้าว่ามันโกงมันจะฟ้อง เอออ ตอนนี้บริษัทมันอยู่ที่อุตรดิตถ์นะครับ ใครมีพ่อแม่ญาติอยู่ที่นั้นก็ระวังไว้นะครับ

Comment

เอ๊อ.!!! ยังไง ไม่เคยได้ยินจริงๆ

รอดูไปก่อน

Comment

Working...
                X