Announcement

Collapse
No announcement yet.

PSU ของ Enhance หาซื้อได้ที่ไหนบ้างครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• PSU ของ Enhance หาซื้อได้ที่ไหนบ้างครับ

ต้องการซื้อ PSU ของ Enhance อ่ะครับ ไม่ทราบว่ามีขายที่ไหนบ้างครับ
    หรือหาได้จากร้านไหนใน พันทิพย์ครับ พรุ่งนี้จะไปซื้อแล้วครับ

Saveway ชั้น1 ครับคุยดีๆต่อได้ครับ มีหลายรุ่นให้เลือก ลองปรึกษาอาเล็กดีกว่าครับว่าเรามีอะไรบ้าง เขาจะได้แนะนำเราถูกว่าควรใช้กี่วัต อ้อ พรุ่งนี้วันจันท์saveway หยุดครับผม ถ้าจะไปพรุ่งนี้ ต้องซื้อชั้น2รงข้ามร้าน JIB หรือไม่ก็ ชั้น4โซนด้านหลังครับผม

Comment

หรอๆ ขอบคุณมากครับ คุณburmkung แล้วคุณ อาเล็ก (เขาคือใครโทษทีไม่รู็จักจริงๆ)

Comment

Spec:
        CPU: Intel C2D 6550
        MB: Gigabyte P35 DS3R
        Ram: Corsair TwinKit 1G*2 667Mhz
        VGA: EAX1600 Pro 256 DDR2 (เศร้าหา Galaxy 500/1400 ซิ้งเทา และ Chip Samsung 1.2ns ไม่ไ่ด้ )
        HD: Seagate 80gb Sata1 มั้ง
        CD: LG-RW
        DVD: Asus-DVDRW
        FanCase: 3 ตัวครับ

Comment

คุณเล็กแกเป็นเจ้าของ Saveway อะครับ ระวังอย่าเผลอชวนแกคุยนะครับ เพราะแกจะชวนคุณคุยจนลืมทานข้าวทานปลาเลย

sigpic

Comment

แง่ม รับทราบชั้น 1 นี่ขึ้นบันไดรึป่าว หรือที่เรียกกันว่าชั้น1 คือชั้นล่างสุด(ถามโง่ๆ แต่ไม่รู้จิงๆ)

Comment

Originally posted by m4dm4xz View Post
              แง่ม รับทราบชั้น 1 นี่ขึ้นบันไดรึป่าว หรือที่เรียกกันว่าชั้น1 คือชั้นล่างสุด(ถามโง่ๆ แต่ไม่รู้จิงๆ)
              ชั้นล่างสุดครับ ไม่ต้องขึ้นอะไรอีก

Comment

Originally posted by mercadix View Post
                คุณเล็กแกเป็นเจ้าของ Saveway อะครับ ระวังอย่าเผลอชวนแกคุยนะครับ เพราะแกจะชวนคุณคุยจนลืมทานข้าวทานปลาเลย
                ถูกต้องนะค๊าบบบบบบ วันก่อนก็ไปนั่งร้านแก ฝนตก รถติดก็เลยยังไม่ออก นั่งคุยอยู่ที่ร้านแกจนร้านปิดเลย

Comment

เผลอเข้าไปคุยมาแล้ว เรื่อง PSU แต่ก็ดีครับ ได้ความรู้ขึ้นมาอีกหน่อย ไว้จะเข้าไปดูวิชาอีก 55+

Comment

วันนั้นไม่ซื้อของที่ Tk ก็เจอแกกำลัง โม้ อยู่หน้าร้านพอดีครับ ผมไปยืนแอบฟัง ความรู้แกสุดยอดครับ

Comment

Comment

กำ.... ไม่มี 450w อ่ะ แล้วงี้คงจะต้องเล่น 460w ของ enermax หรอ มีตัวเลือกอื่นรึป่าวครับ ต้องการซื้อ PSU ไม่เกิน 2000 ครับ T.T

Comment

เหนแกบอกว่า 400w ของแก เต็มนี่ เต็มจริงๆ ไม่เหมือน 460w Enermax น่ะ Enhance ไฟเยอะกว่า 2 เฟส

ปล. แกเล่าให้ฟังอย่างนั้น

Comment

แกก็คุยดีนะ เคยหลงเข้าไปครั้งหนึ่งจะไปซื้อการ์ดจอ บังเอิญทางร้านไม่มีรุ่นตามที่ต้องการ แกก็ไม่ได้ไซโคให้เราเอารุ่นอื่นแทนเหมือนร้านทั่วๆไปชอบทำกัน

Comment

SAVEWAY ร้านนี้แค่ไปยืนดูตู้กระจกหน้าร้านเข้าก็ออกมาให้ข้อมูลแล้วคับ
                              ส่วนช่างแต่ละคนในร้านก็คอยให้ข้อมูลดีมาก

Comment

Working...
                              X