Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยากถามท่านๆหน่อยครับเรื่อง TOT

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อยากถามท่านๆหน่อยครับเรื่อง TOT

คือว่าผมจะย้ายไปพักที่ใหม่ครับ แล้วตอนนี้ผมไช้ 3BB อยู่รู้สึกว่าชอบวิ่ง 4070 ตลอด
    แต่ผมไปถามที่บูท 3BB ว่าจะย้ายเน็ตไปที่ใหม่เค้าบอกว่า ที่ผมอยู่ เข้าไม่ได้เค้าได้ทำสัณญากับทาง TOT ไว้ ต้องไช้ของ TOT คือผมอยากรู้ว่า TOT ตอนนี้ดีมั้ยครับ แล้วตอนนี้ ได้ 4M เปล่าครับ ขอบคุณครับ

ทุกอย่างดีหมด ยกเว้น Block BitTorrent 20 เปอเซน โดนกันเป็นแถบๆ นอกนั้นใช้ได้ปกติเหมือนชาวบ้าน

Comment

ผมใช้อยู่ 6M/1M 890 บาท ปล่อย เฮดเดอร์ให้เต็มครับ

เสียอย่าง บล็อคบิท 20% ผมโหลดบิทได้ 480kb

ออกนอก ผีเข้าผีออก สปีดอ่ะเต็ม แต่ว่า ปิงแล้วแต่อารมณ์ -*-

Comment

Originally posted by Mario7 View Post
        ผมใช้อยู่ 6M/1M 890 บาท ปล่อย เฮดเดอร์ให้เต็มครับ

เสียอย่าง บล็อคบิท 20% ผมโหลดบิทได้ 480kb

ออกนอก ผีเข้าผีออก สปีดอ่ะเต็ม แต่ว่า ปิงแล้วแต่อารมณ์ -*-
        ปิงแล้วแต่อารมณ์นี่คือออกนอกไช่มั้ยครับ เว็ปเข้าปิงปกติไช่มั้ยครับ แล้วบิทนี่ไม่ว่าจะเป็นเวอร์ชั่นไหนก็หายไป20%ไช่มั้ยครับ

แล้ว4M อยู่ที่ราคาประมารเท่าไหร่ครับ

Comment

Originally posted by shinramu View Post
          ทุกอย่างดีหมด ยกเว้น Block BitTorrent 20 เปอเซน โดนกันเป็นแถบๆ นอกนั้นใช้ได้ปกติเหมือนชาวบ้าน
          ขอบคุณครับ

Comment

มีท่านไดอยู่แถวร้มเกล้าไช้เน็ต TOT ม่างครับ

Comment

มันแล้วแต่พื้นที่อ่ะครับ บางที่เค้าก็ไม่บล็อคครับ

ส่วนปิงแล้วแต่อารมณ์คือ ออกนอกครับ บางวัน ลื่นยังกับในประเทศ แต่สปีดมันก็ปกติแหละครับ

ส่วนในประเทศหายห่วง ครับ 4M/512KB 590 บาทครับ ส่วนแบบ โปร Simple Fit 4M/1M 690 บาทครับ

Comment

Originally posted by Mario7 View Post
                มันแล้วแต่พื้นที่อ่ะครับ บางที่เค้าก็ไม่บล็อคครับ

ส่วนปิงแล้วแต่อารมณ์คือ ออกนอกครับ บางวัน ลื่นยังกับในประเทศ แต่สปีดมันก็ปกติแหละครับ

ส่วนในประเทศหายห่วง ครับ 4M/512KB 590 บาทครับ ส่วนแบบ โปร Simple Fit 4M/1M 690 บาทครับ
                ขอบคุณมากครับ

Comment

Working...
                X