Announcement

Collapse
No announcement yet.

ไม่รู้จริง ๆ ati tool มันดู อุณหภูมิ ตรงไหน ..ปั้มมา หลายรอบแล้ว..

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ไม่รู้จริง ๆ ati tool มันดู อุณหภูมิ ตรงไหน ..ปั้มมา หลายรอบแล้ว..

มันไม่เห็นมีเลยครับ ต้องเข้าตรงไหน ดูตรงไหน บอกเป็นฉาก ๆ หน่อยครับ

อีกอย่าง Riva tuner ตอนใช้ 8800gts ยังขึ้นให้ดู
    แต่พอเปลี่ยนมาใช้ HD2900xt มันหายไปไหน ไม่มีเลย

ขอความกรุณาด้วยครับ จะได้พิจารณาว่า ควรจัดการความร้อนยังไง

มันขึ้นมาก็น่าจะเจอเลยครับ

Comment

จากตรงไหนครับ

แก้ไขลิ้งค์
      Last edited by พ่อน้องแนนต์; 5 Aug 2007, 19:49:47.

Comment

ตรงศรชี้ ตอนใช้ 8800gts จะมีอีกปุ่มนึง เข้าไปดู อุณหภูมิได้ ตอนนี้ ใช้ hd2900xt ไม่มีแล้ว

Comment

Working...
        X