Announcement

Collapse
No announcement yet.

ไอนี่มันโผล่มาตอนไหนครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ไอนี่มันโผล่มาตอนไหนครับ

ATI HD2900XT Radeon HD2900XT, 1GB DDR4, HDMI 743/2000 MHz

ตะลึงเลยครับ
    นั่งช็คราคาอยู่ดีๆ
    วันนี้ไปพันทิพย์มา จะไปสอย 2900xt ปกติซะหน่อย
    พอดีเงินมันขาดไปหน่อยนึง(ไปกับค่าเคส กับค่า PSU)
    เลยกะว่าพรุ่งนี้จะไปถอยอีกทีกลับมาเช็ค เจอไอตัวนี้เข้าไป

ดีรึเปล่าหว่าที่ยังไม่ได้ถอยมา ไม่งั้นช้ำใจตายเลย TT

เช็คมาจากเว็บ
    Busitek ครับ

รอผลเทสเหมือนกัน
    DDR3 15000฿
    DDR4 19000฿
    ราคาโดยประมาณ

Comment

ถ้ามันดีจริงก็น่าสนครับ

Comment

ผลเทสไม่รอแล้วครับ เพิ่มอีกสี่พัน พรุ่งนี้จะไปสอยแย้ว TT

Comment

ก็เหมือนกัน 1950XT กับ XTX นั้นแหละคับ

DDR3 / DDR4 แรงขึ้นพอควร

Comment

Originally posted by Airi View Post
            ผลเทสไม่รอแล้วครับ เพิ่มอีกสี่พัน พรุ่งนี้จะไปสอยแย้ว TT
            ผลเทสก็รอดูจากท่านนี้ ละ 555+

Comment

อิจฉาคนมีกะตัง จังฮู้

Q(_"_ )g

Comment

Originally posted by TWK. View Post
                รอผลเทสเหมือนกัน
                DDR3 15000฿
                DDR4 19000฿
                ราคาโดยประมาณ
                ลงไว้นานแล้วครัีบ รอแบบเป็นทางการในไทยก็ได้ครับ

http://forums.overclockzone.com/foru...ad.php?t=66746

Comment

สอยมาเรียบร้อยแล้วครับ - -
                  หนักอิ๊บอ๋าย
                  สอยมาพร้อมพาวเวอร์อีกตัว Enermax 620 watt
                  จริงๆสั่ง Thermaltake 750 watt ไว้แต่ของไม่มี แถมเค้าบอกว่ามันไม่มีสาย 8 pin มาให้ด้วย
                  ก็ลยสอยตัวนี้มาแทน

ส่วนการ์ดจอก็เพียวๆเลยครับ 19590 บาท
                  แทบกระอักเลือดเป็นโลหิต

ช่วงนี้กำลังควาญหา Blizt Formula ที่ชิบเซ็ตเป็น H2O ไม่ใช่เป็นซิ้งอะครับ
                  ใครรู้บ้างร้านไหนมีขาย ^^

Comment

โห เล่นของเทพๆทั้งนั้นเลยอะ ตะกูลblitzเนี่ย บอร์ดสวยๆทั้งนั้นเยยหงะ แพงน่าดู

Comment

Jedi น่าจะมีนะครับ blitz เห็นโม้อยู่บนหน้าเว็บ

Comment

ไหนๆก็สอยมาแว้ว ขอมินิรีวิวด่วนก๊าบ อิอิ

Comment

มินิรีวิวหรอครับ
                          ผมยังไม่ได้ลองเลยเพราะบอร์ดยังหาไม่ได้ TT

หนักมาก ครั
                          มีรูปเสียบไฟ 6 pin กับ 8pin ต้องเสยบทั้งสองช่อง
                          กินไฟโคตรๆ
                          ตัวใหญ่มาก ยังสงสัยอยู่ถ้าเอาไปห้อยไม้บนบอร์ดกลัวมันจะดึงบอร์ดงออะครับ TT

Comment

อย่าลืมเอาผลเทสมาโชว์นะคับ อยากรู้ว่า DDR4 แรงก่า DDR3 มากแค่หนาย

Comment

โอ้ว....เจ๋ง

Comment

Working...
                              X