Announcement

Collapse
No announcement yet.

775 ใช้ซิ้งอะไรดี ขอแบบประหยัดสุดครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• 775 ใช้ซิ้งอะไรดี ขอแบบประหยัดสุดครับ

พอดี เครื่องเก่า p4 541 พัดลมแบบสุดๆครับเปิดขู่กับพัดลมเพดานใหญ่ๆ ได้ยินเสียง พัดลมซีพียูดังกว่าอะคิดดู -*-

เลยอยากเปี่ยนละครับ ขอที่ความเร็วรอบต่ำๆ และประหยัดหน่อยนะครับ ไม่ได้ใช้คล๊อก เพราะให้พี่ดูการ์ตูนในคอมเฉยๆ

ขอบคุณล่วงหน้าครับ

Arctic Cooling Freezer 7 Pro 1390.-
    ถูกดีเย็นคับ

Comment

ขอบคุณครับ
      ครับมีตัวเลือกอื่นๆอีกมะคับงิ

Comment

เปลี่ยนพัดลม

Comment

ตัวของผมก็เย็นนะ ถูกดีพันร้อยที่เจได

Comment

แต่จะใก้ดีลองไปเล่นพวกที่เป็นทาวเวอร์ตัวใหญ่ๆราคาประมาณ2000เย็นชัวครับ

Comment

ซิ้งนี้ครับประหยัดดี ซิ้งง..................................

ซิ้งเดิมๆ อิๆๆๆ ล้อเล่นน้า

Comment

อยากแค่ให้มันเบาลงอ่ะ ไม่อยากให้มันดีหรอกครับ
                พัดลมอันเล็กนิดเดียวเสียงดังกว่าพัดลมใหญ่ๆแขวนเพดานอีก ผมล่ะอื้ง ขนาดกดแค่ เปิด clip ในเวปนะเนี่ย!

Comment

Working...
                X