Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยากได้ Notebook ค่ะ งบ 30,000 บาทค่ะ ช่วยจัดให้หน่อยนะคะ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อยากได้ Notebook ค่ะ งบ 30,000 บาทค่ะ ช่วยจัดให้หน่อยนะคะ

อยากได้โน้ตบุ๊ค ไว้ใช้เรียนและทำงานกราฟฟิค
    ตัดต่อวีดิโอ เล่นเกมส์ ดูหนัง ฟังเพลงค่ะ
    และอยากได้ที่ทนทานใช้ได้นาน

ช่วยจัดให้หน่อยนะคะ

ขอบคุณมากค่ะ

http://www.****************/web/sear...out=0&x=78&y=0

Comment

ใช้ Macbook คุ้มกว่ามั๊ยครับ ใช้งานพวกนี้ แต่มันเล่นเกมส์ไม่ได้นี่สิ แฮะๆ

Comment

Originally posted by palmpspp View Post
        ใช้ Macbook คุ้มกว่ามั๊ยครับ ใช้งานพวกนี้ แต่มันเล่นเกมส์ไม่ได้นี่สิ แฮะๆ
        น้องเราใช้ Mac ไม่เป็น เราถามแล้วน้องเรามันก็ไม่อยากใช้ ที่อยากให้ทำงานกราฟฟิคและตัดต่อวีดิโอเนี่ย เราก็ว่าจะสอนมันเอง ก็เลยอยากให้ได้คอมที่รองรับหน่อย แล้วก็ทนๆดีๆเป็นของขวัญให้น้องค่ะ

Comment

แนะนำรุ่นนี้
          Aspire TimelineX 4820TG-432G50n/2122
          29900

Comment

Originally posted by dethesis View Post
            แนะนำรุ่นนี้
            Aspire TimelineX 4820TG-432G50n/2122
            29900
            ขอบคุณมากนะคะไว้จะลองไปดูนะคะ^^

Comment

Mac งานพวกนี้มันจะคุ้มกว่าอะครับ แล้วก็มันก็ไม่ได้ยากเกินฝึกหรอก (ทุกอย่างเลย) แต่ถ้าไม่อยากนับ 1 ใหม่ก็ใช้ Windows ก็ได้ครับ

ว่าแต่ใช้กราฟฟิคโปรแกรมไรบ้างครับ

ที่ว่าสอนนี่สอนวินโดว์ หรือ Mac ครับ (ที่บอกว่าจะสอนน้องเอง)
              Last edited by palmpspp; 16 May 2010, 23:19:18.

Comment

Originally posted by palmpspp View Post
                Mac งานพวกนี้มันจะคุ้มกว่าอะครับ แล้วก็มันก็ไม่ได้ยากเกินฝึกหรอก (ทุกอย่างเลย) แต่ถ้าไม่อยากนับ 1 ใหม่ก็ใช้ Windows ก็ได้ครับ

ว่าแต่ใช้กราฟฟิคโปรแกรมไรบ้างครับ

ที่ว่าสอนนี่สอนวินโดว์ หรือ Mac ครับ (ที่บอกว่าจะสอนน้องเอง)
                เราก็ใช้แค่ Photoshop, illus , indesign และ ulead นี่แหละ ไม่ได้เก่งไร แต่ก็สอนไว้ทำอะไรเล่นๆกันค่ะ
                เราเองก็ใช้ Mac ที่มอ และบางทีก็เล่นของเพื่อน ไม่ได้มีเป็นของตัวเองเหมือนกัน น้องเราก็ไม่ได้อยากได้เท่าไร
                Last edited by keerakan; 16 May 2010, 23:26:25.

Comment

SAMSUNG R478 ครับสวยบาดใจไม่ถึง 30K ด้วย

Comment

Originally posted by thebenzza View Post
                    SAMSUNG R478 ครับสวยบาดใจไม่ถึง 30K ด้วย
                    ขอบคุณมากค่ะ^^

Comment

Working...
                    X