Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามราคาขายครับ ECS

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามราคาขายครับ ECS

ปิดกระทู้ครับ !@#$% GM เอาไปเก็บในคลังกระทู้เก่าด้วย อิอิ ^^

ECS A785GM-A ซื้อมาใช้ได้ 1 อาทิตย์ประกันเต็ม 3 ปี จะขายเพราะบอร์ดตัวเก่าที่ไปเคลมมาได้แล้ว อยากทราบว่าควรขายเท่าไรดีครับ ราคา JIB 2,020

Last edited by Exsoldead; 3 Jun 2010, 15:50:57.

1800-1900 ครับ ผมคิดว่างั้นนะ แต่ต้องขายให้คนที่เขาจะเอาไปใช้นะครับ
    ถ้าขายให้พ่อค้า จะได้ไม่ถึงเพราะว่าเขาต้องเอาไปขายต่ออีกที

Comment

ประมาณ 16-1800 ครับ

Comment

1800+ ครับ ถ้าอยากออกไวๆ ราคาประมาณนี้กะลังดี รึจะจัดโปรฯ แถมอะไรสักอย่างก็ว่าไป อยากได้เหมือนกัน แต่ผมมี HDD 5 ลูก+DVD SATA ไม่พอใช้อ่ะ

Comment

1800ไปเลย ไม่น่าจะนาน

Comment

ฟังทางนี้หน่อยฮะคือผมซื้อเมื่อ 2 ทิตย์ในราคา 1790 ประกัน 3 ปีเต็มๆเช่นกัน (เชียงใหม่) และพึ่งขายไป 1500 พร้อม ems ในนี้แหละครับ (จริงๆ 1600 ก็ออกอยู่)
            เพราะงั้น 1800 ไม่ออกครับ เพราะราคาตีมือ 1 เลย,,

ท่านอื่นว่าไง,, *-*

Comment

เอ๊ะ!!...เดี๋ยวนะท่าน ท่านบอกว่าจากขาย A785GM-A แต่ในรูปมันคือ A780GM-A นะครับ ยังไงแน่,,

Comment

ป๋มจาบ้าตาย - - โหท่านๆ ทั้งหลายที่ดูยังไงเปง 780 ครับ ชิฟ 780 ฮีตซิ้งค์ สีส้มครับ ส่วน 785 ชิฟ ฮีตซิงค์สีดำ มีจุดเสียบพัดลมที่บอร์ด 3 ที่ครับ 780 มีแค่ 2 ที่ครับ แล้วอีกอย่าง ข้างๆ พอร์ต SATA มีปุ่มพาวเวอร์และปุ่ม รีเซตบนบอร์ดนะครับ -*- และออนบอร์ดเป็น HD4200 ไม่ใช่ HD 3200 คับ ^^

เหอๆๆ ไปดูงับ อิอิ ^^ ตั้งขายดีก่า

Comment

Originally posted by Baroquez View Post
                  ฟังทางนี้หน่อยฮะคือผมซื้อเมื่อ 2 ทิตย์ในราคา 1790 ประกัน 3 ปีเต็มๆเช่นกัน (เชียงใหม่) และพึ่งขายไป 1500 พร้อม ems ในนี้แหละครับ (จริงๆ 1600 ก็ออกอยู่)
                  เพราะงั้น 1800 ไม่ออกครับ เพราะราคาตีมือ 1 เลย,,

ท่านอื่นว่าไง,, *-*

ที่ท่านขายไปน่ะ ตัว 780 คับ ของผม 785

Comment

Working...
                  X