Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใส่ซับไทยไฟล์ mkv ทำยังไงหรอครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใส่ซับไทยไฟล์ mkv ทำยังไงหรอครับ

คือโหลดหนังไฟล์ hd มาดู แล้วก็ มีไปโหลดไฟล์ ซับไทยมาอีกต่างหาก แล้วทีนี้จะ

ใส่ซับ ลงไปในไฟล์ เพื่อนที่จะดู แบบ มี ภาคไทย ต้องทำยังไงหรอครับ

นั่ง งง เลย ง่ะ ตอนนี้

เปลี่ยนชื่อไฟล์ซับให้เหมือนกับไฟล์หนังครับ ไม่ต้องไปเปลี่ยนนามสกุลนะครับแค่ชื่อพอ

Comment

Originally posted by guyo View Post
      เปลี่ยนชื่อไฟล์ซับให้เหมือนกับไฟล์หนังครับ ไม่ต้องไปเปลี่ยนนามสกุลนะครับแค่ชื่อพอ
      ได้แล้ว ขอบคุณมาก ๆ เลยครับ

Comment

Originally posted by kooling View Post
        ได้แล้ว ขอบคุณมาก ๆ เลยครับ
        ผมลองทำแล้ว ไม่ขึ้นอ่ะครับ

Comment

Working...
        X