ตอนนี้ผมใช้3Gตัวสีดำอยู่
แต่เกิดอยากได้สีขาว
ครั้นจะเปลี่ยนเครื่องไปเป็น16Gสีขาวหรือ3GSสีขาวก็กะไรอยู่
จะหาเคสสีขาวมาครอบมันก็ไม่ใช่
เลยอยากเปลี่ยนฝาหลังเป็นสีขาวไปเลย
เข้าใจว่าฝาหลังของแท้มันไม่มี มีแต่ของcoppyเกรดAAAอะไรพวกนี้ มีใครเคยเปลี่ยนบ้างครับ อยากรู้ว่ามันแนบสนิทกับตัวเครื่องเลยใช่มั้ยครับ ใส่แล้วมีปัญหาอะไรตามมามั้ยครับ อย่างเช่นสัญญานดร็อปลงอะไรแบบนี้ครับ แล้วราคาฝาหลัง+ค่าเปลี่ยนประมาณเท่าไหร่ครับ ไปดูร้านที่เดอะมอลล์บางแคมันพันนึงรวมค่าเปลี่ยน คนขายว่าเป็นของcoppyเกรดA

ขอบคุณครับ