overclockzonefanpage  overclockzoneth  TV  

View Poll Results: อยากไห้ Real Girlfriend ถูกนำมาสร้างภาพยนตร์ไหม

Voters
48. You may not vote on this poll (Please register to vote)
  • อยากมาก

19 39.58%
  • ก็ดีนะ

13 27.08%
  • ไม่ดีกว่า

7 14.58%
  • อย่าเลยเดียวเหมือน Far cry

9 18.75%
Page 1 of 3 123 LastLast
Results 1 to 20 of 45
    OverclockZone Member

Default อยากไห้ Real Girlfriend ถูกนำมาสร้างภาพยนตร์ไหม

ตามนั้นเลย

OverclockZone Member PinBall's Avatar

ทำมาเป็นหนังให้ดูอยู่แล้วนิ เยอะแยะ

OverclockZone Member nukzahaha's Avatar
    ใต้สะดือ สาวๆ * - -

หนังคนแสดง เหรอ

เป็นภาพยนตร์ คงไม่มีวัน

OverclockZone Member Garin191's Avatar

หนังจะออกมาประมาณผู้หญิง 5 บาปรึเปล่า?

เกรียนจริงๆ - -"

OverclockZone Member Admiralce's Avatar

อะไรวะเนี่ย อีกแล้ว

แต่ก็โหวตให้ละ - -

OverclockZone Member katurn's Avatar

แงๆ...ไม่รู้จักอ่ะ
    เลยไม่รู้จาโหวตไง

OverclockZone Member NasTaZiO7's Avatar

เฮ้ยย.. ไอ้เรื่องแบบนี้ หนังมันมีเยอะกว่าเกมอีกนะนั่น ประเทศเค้าน่ะ 55+

OverclockZone Member Justpassin's Avatar

ให้ Uwe Boll กำกับ

OverclockZone Member mapkung14's Avatar

Quote Originally Posted by Tunza! View Post
    เกรียนจริงๆ - -"
    ตรงไหน

ไม่เอากระทู้อื่นนะเอากระทู้นี้

lightvirus's Avatar

หุหุ หนัง AV ยังมีน่ารักกว่านี้อีก

แต่ถ้าจะดี ภาพยนค์ ต้องมีใช้กล้อง จับความเคลื่อนไหวอ่ะ หุหุ

OverclockZone Member zeratul111's Avatar

Quote Originally Posted by mapkung14 View Post
    ตรงไหน

ไม่เอากระทู้อื่นนะเอากระทู้นี้
    ผมว่าเกรียนกระทู้นี้ล่ะครับ
    เราก็รู้ๆ กันอยู่ว่าเกมแบบนี้มันไม่มีเนื้อเรื่องอะไร ทำมาสนองความต้องการทางเพศเท่านั้น
    จะเอามาสร้างหนังทำมะเขืออะไรครับ คำตอบมันไม่ได้มีอะไรสร้างสรรค์เลย
    อีกอย่างเว็บเรื่องเกมทั่วไปก็ควรคุยเรื่องเกมทั่วไป ไม่ใช่คุยเรื่องเกมโป๊อย่างโจ๋งครึ่ม
    มันจะทำให้คนมองเกมในแง่ลบมากขึ้นไปอีก

ผมก็เคยเล่นบ้างเกม H น่ะ โดจินก็มีโหลดเก็บไว้บ้างเล่มที่สวยๆ แต่ผมไม่ต้องออกมาตั้งกระทู้โหวตบ้าบออะไรแบบนี้ เห็นหลายทีแล้วเรื่องชอบแสดงความหื่นส่วนตัวน่ะ
    ถ้าให้ผมตั้งกระทู้โหวตผมอยากโหวตแบน verjil มากกว่า

OverclockZone Member aephai's Avatar

Real Girlfriend มีจริงอยู่แล้ว แสดงเอง สดกว่า แถมน่ารักกว่านี้พอสมควร

ทำมาเป้นภาพยนตร์ คงต้องเจาะกลุ่มเป้าหมายอ่ะครับ ผมว่าน่าจะมี ไม่กี่กลุ่มนะครับ

1....ยังไม่มีแฟน ดูเพื่อ ว่าว
    2....มีแฟนแต่ดูเพื่อเล่นท่ายากๆตามหนัง
    3....ดูเพื่อศิลปะ (มันจะมีมั้ยเนี่ย)
    4....สุดท้าย คงดูเพื่อ ว่าวท่ายาก ให้มดกินครับ (ประมารรไขว่แขนว่าวมั่ง ลังกาว่าว ว่าวห้นาต่างบ้านคนอื่น ว่าวหน้าคอมเวลาเจอภาพนม ฯลฯ อื่นๆ)

สุดท้าย นะครับ ว่าว ไม่ผิดนะครับ ไม่ได้มีเจตนาว่าใคร เพราะผมก็เคยครับ 5555+

ว่างๆลองตั้งกระทู้ว่า การว่าวบ่อยมากๆมีผล ดี หรือ เสีย ซิครับ เพื่อจะตรงใจ 555+

OverclockZone Member CannavaroJ's Avatar
    บนโลกอันกว้างใหญ่ใบนี้...

เกมอะไรหวา เกมโป๊ เหรอ

OverclockZone Member codlegend's Avatar

ทำเองดีกว่าครับ
    ดูไปก็เท่านั้น

OverclockZone Member gintama's Avatar

Quote Originally Posted by PinBall View Post
    ทำมาเป็นหนังให้ดูอยู่แล้วนิ เยอะแยะ
    อันนี้โดน เสียงเอฟเฟ็คตระการตา

OverclockZone Member

Quote Originally Posted by zeratul111 View Post
    ผมว่าเกรียนกระทู้นี้ล่ะครับ
    เราก็รู้ๆ กันอยู่ว่าเกมแบบนี้มันไม่มีเนื้อเรื่องอะไร ทำมาสนองความต้องการทางเพศเท่านั้น
    จะเอามาสร้างหนังทำมะเขืออะไรครับ คำตอบมันไม่ได้มีอะไรสร้างสรรค์เลย
    อีกอย่างเว็บเรื่องเกมทั่วไปก็ควรคุยเรื่องเกมทั่วไป ไม่ใช่คุยเรื่องเกมโป๊อย่างโจ๋งครึ่ม
    มันจะทำให้คนมองเกมในแง่ลบมากขึ้นไปอีก

ผมก็เคยเล่นบ้างเกม H น่ะ โดจินก็มีโหลดเก็บไว้บ้างเล่มที่สวยๆ แต่ผมไม่ต้องออกมาตั้งกระทู้โหวตบ้าบออะไรแบบนี้ เห็นหลายทีแล้วเรื่องชอบแสดงความหื่นส่วนตัวน่ะ
    ถ้าให้ผมตั้งกระทู้โหวตผมอยากโหวตแบน verjil มากกว่า
    เกมนี้ คนที่นี่เล่นกันเกือบทั้งบอร์ด แต่กูไม่ได้เล่น แถมมีกระทู้รีวิวด้วย คนรีวิวก็ไม่ใช่กูอีกนั่นแหละ

กูว่า เมิงแค่อยากแขวะกูมากกว่า ไม่เกี่ยวกับกระทู้หรอก
    Last edited by verjil; 17 May 2010 at 18:52:24.

OverclockZone Member klapro's Avatar

จิลมาแว้ว

OverclockZone Member interpower's Avatar

-*-

OverclockZone Member Garin191's Avatar

ดราม่าอันก่อนที่ได้ลงเว็บดราม่าไม่ใช่ดราม่าฝีมือทั่นจิล พวกเธอว์จงรอดราม่าฝีมือทั่นจิลต่อไป ชะละล่า

Page 1 of 3 123 LastLast

Bookmarks

Bookmarks