Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยากไห้ Real Girlfriend ถูกนำมาสร้างภาพยนตร์ไหม

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อยากไห้ Real Girlfriend ถูกนำมาสร้างภาพยนตร์ไหม

ตามนั้นเลย

48
    อยากมาก
    39.58%
    19
    ก็ดีนะ
    27.08%
    13
    ไม่ดีกว่า
    14.58%
    7
    อย่าเลยเดียวเหมือน Far cry
    18.75%
    9

ทำมาเป็นหนังให้ดูอยู่แล้วนิ เยอะแยะ

Comment

หนังคนแสดง เหรอ

เป็นภาพยนตร์ คงไม่มีวัน

Comment

หนังจะออกมาประมาณผู้หญิง 5 บาปรึเปล่า?

Comment

เกรียนจริงๆ - -"

Comment

อะไรวะเนี่ย อีกแล้ว

แต่ก็โหวตให้ละ - -

Comment

แงๆ...ไม่รู้จักอ่ะ
              เลยไม่รู้จาโหวตไง

Comment

เฮ้ยย.. ไอ้เรื่องแบบนี้ หนังมันมีเยอะกว่าเกมอีกนะนั่น ประเทศเค้าน่ะ 55+

Comment

ให้ Uwe Boll กำกับ

Comment

Originally posted by Tunza! View Post
                    เกรียนจริงๆ - -"
                    ตรงไหน

ไม่เอากระทู้อื่นนะเอากระทู้นี้

Comment

หุหุ หนัง AV ยังมีน่ารักกว่านี้อีก

แต่ถ้าจะดี ภาพยนค์ ต้องมีใช้กล้อง จับความเคลื่อนไหวอ่ะ หุหุ

Comment

Originally posted by mapkung14 View Post
                        ตรงไหน

ไม่เอากระทู้อื่นนะเอากระทู้นี้
                        ผมว่าเกรียนกระทู้นี้ล่ะครับ
                        เราก็รู้ๆ กันอยู่ว่าเกมแบบนี้มันไม่มีเนื้อเรื่องอะไร ทำมาสนองความต้องการทางเพศเท่านั้น
                        จะเอามาสร้างหนังทำมะเขืออะไรครับ คำตอบมันไม่ได้มีอะไรสร้างสรรค์เลย
                        อีกอย่างเว็บเรื่องเกมทั่วไปก็ควรคุยเรื่องเกมทั่วไป ไม่ใช่คุยเรื่องเกมโป๊อย่างโจ๋งครึ่ม
                        มันจะทำให้คนมองเกมในแง่ลบมากขึ้นไปอีก

ผมก็เคยเล่นบ้างเกม H น่ะ โดจินก็มีโหลดเก็บไว้บ้างเล่มที่สวยๆ แต่ผมไม่ต้องออกมาตั้งกระทู้โหวตบ้าบออะไรแบบนี้ เห็นหลายทีแล้วเรื่องชอบแสดงความหื่นส่วนตัวน่ะ
                        ถ้าให้ผมตั้งกระทู้โหวตผมอยากโหวตแบน verjil มากกว่า

Comment

Real Girlfriend มีจริงอยู่แล้ว แสดงเอง สดกว่า แถมน่ารักกว่านี้พอสมควร

ทำมาเป้นภาพยนตร์ คงต้องเจาะกลุ่มเป้าหมายอ่ะครับ ผมว่าน่าจะมี ไม่กี่กลุ่มนะครับ

1....ยังไม่มีแฟน ดูเพื่อ ว่าว
                          2....มีแฟนแต่ดูเพื่อเล่นท่ายากๆตามหนัง
                          3....ดูเพื่อศิลปะ (มันจะมีมั้ยเนี่ย)
                          4....สุดท้าย คงดูเพื่อ ว่าวท่ายาก ให้มดกินครับ (ประมารรไขว่แขนว่าวมั่ง ลังกาว่าว ว่าวห้นาต่างบ้านคนอื่น ว่าวหน้าคอมเวลาเจอภาพนม ฯลฯ อื่นๆ)

สุดท้าย นะครับ ว่าว ไม่ผิดนะครับ ไม่ได้มีเจตนาว่าใคร เพราะผมก็เคยครับ 5555+

ว่างๆลองตั้งกระทู้ว่า การว่าวบ่อยมากๆมีผล ดี หรือ เสีย ซิครับ เพื่อจะตรงใจ 555+

Comment

เกมอะไรหวา เกมโป๊ เหรอ

Comment

ทำเองดีกว่าครับ
                              ดูไปก็เท่านั้น

Comment

Working...
                              X