Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยด้วยครับcpuไม่รู้เป็นอะไรครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยด้วยครับcpuไม่รู้เป็นอะไรครับ

cpu core2quad Q6700 2.66 GHzครับไมมันมีแค่ core เดียวแบบนี้อะครับ
    Attached Files

1.ดูใน Device manager ว่าเห็นกี่ Core
    2.ขอดู Tab Mainboard ใน CPU-Z หน่อย

Comment

เข้า Device manager แล้วเลือกหัวข้อไหนครับ
      Attached Files

Comment

เข้ามาลุ้นนด้วยคน

เป็นตั้งแต่แรก หรือว่าเพิ่งเป็นครับ

Comment

เพิ่งเป็นครับ

Comment

คุณใช้ OS อะไร แล้วคุณไปสั่งให้ปิืดคอที่เหลือหรือเปล่า มันสามารถสั่งปิดคอร์ที่เหลือได้นะ

Comment

ใช้ OS windows xp ครับ สั่งให้ปิืดคอไม่เป็นครับไม่รู้ด้วยครับว่ามันทำได้

Comment

เคยเป็นลงวินโดว์ใหม่หาย

Comment

แนะนำให้ลง windows ใหม่ครับ

Comment

Originally posted by note999 View Post
                    เข้า Device manager แล้วเลือกหัวข้อไหนครับ
                    หัวข้อ Processors ครับ

ท่านซื้อ Q6700 มาใส่ก็เป็นแบบนี้เลยใช่ไหมครับ
                    Last edited by Blademint; 17 May 2010, 15:24:02.

Comment

ลงวินโดว์ใหม่แล้วครับหายแล้วเรียบร้อย ขอบคุณทุกๆคำแนะนำครับ ขอบคุณจากใจอย่างสุดซึ้งเลยครับ

Comment

Working...
                      X