Announcement

Collapse
No announcement yet.

NETBOOK รุ่นไหนน่าใช้บ้างครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• NETBOOK รุ่นไหนน่าใช้บ้างครับ

มีงบ 12000+ ได้นิดหน่อย อยากทราบว่าตอนนี้เรุ่นไหนน่าใช้ในราคาไม่แพงมากครับ

Samsung ครับ คุ้มทุกบาท

Comment

เราพูดอะไรมากไม่ได้นะ เดี๋ยวเขา รุมเอา****************** เดี๋ยวนี้ นั่งร้องไห้อย่างเดียว *******************

Comment

Originally posted by II77777 View Post
        เราพูดอะไรมากไม่ได้นะ เดี๋ยวเขา รุมเอา************************************ เดี๋ยวนี้ นั่งร้องไห้อย่างเดียว *************************************
        จะแนะนำก็แนะนำให้จบสิครับ เค้าถามว่ารุ่นไหน ก็ตอบๆเค้าไป ไม่ใช่มาตอบแค่ซัมซุงครับ

โชว์ให้คนอื่นเห็นหน่อยว่าสติปัญญาไม่ได้ต่ำเตี่ยเลี่ยดินอย่างที่เค้าพูดกัน

Comment

แล้วแต่ชอบน่ะครับ ถ้าเป็นผม จะเอา lenovo S10-2 ครับ แล้วก็หารุ่นที่มีแบต 9 Cells รับรองแจ๋ม แต่ถ้าจะเอาใน sim โทรศัพท์ได้คงต้องมอง Lenolo S200 ครับ

Comment

น่าจะระบุวัตถุประสงค์ที่เอาไปใช้ด้วยนะ จะได้แนะนำได้ถุก

Comment

dell mini 12 เทพสุโค่ย

Comment

Originally posted by II77777 View Post
                เราพูดอะไรมากไม่ได้นะ เดี๋ยวเขา รุมเอา**เดี๋ยวนี้ นั่งร้องไห้อย่างเดียว **
                คุณเล่นโพสต์ ซ้ำๆ ย้ำๆ แบบ เชียร์สุดโต่ง ไม่มีเหตุผล

ไม่เคยยืนยันสักทีว่าใช้ SS อยู่จิงๆ (ไม่มีแม้แต่รูป)

แต่ยังพยายามปั่นให้เหมือนงานออนไลน์ที่น่าเบื่อ

ไ่ม่มีใครยอมรับได้หรอก ถ้าขืนยังทำนิสัยแบบนี้

Comment

ผมก็อยากรู้ครับ ว่าตัวไหนดี งบพอกะ เจ้าของกระทู้ จุดประสง เชคเมล เล่นเอ็ม พิมพ์งาน แล้วก็ดูหนังไฟล์ mkv. ผ่านทีวี 32 นิ้วอ่ะครับ

Comment

ผมใช้ BenQ Joybook Lite u101w ใช้ดีนะครับโอเคระดับนึง ตอนผมซื้อ 13400 รวม vat ตอนนี้เห็น 11900 ไม่รวม vat

ผมก็อยากรู้ครับ ว่าตัวไหนดี งบพอกะ เจ้าของกระทู้ จุดประสง เชคเมล เล่นเอ็ม พิมพ์งาน แล้วก็ดูหนังไฟล์ mkv. ผ่านทีวี 32 นิ้วอ่ะครับ
                    ก็ทำได้นะ

Comment

Originally posted by tum1998 View Post
                      แล้วแต่ชอบน่ะครับ ถ้าเป็นผม จะเอา lenovo S10-2 ครับ แล้วก็หารุ่นที่มีแบต 9 Cells รับรองแจ๋ม แต่ถ้าจะเอาใน sim โทรศัพท์ได้คงต้องมอง Lenolo S200 ครับ
                      คิดเหมือนผมเลย ผมก็จะเล่นอยู่เหมือนกัน แต่เป็น S10-3 ครับ
                      http://www.youtube.com/watch?v=7NzOzvrnwiU

Comment

Samsung ครับ คุ้มทุกบาท
                        คุ้มครับ
                        คลุ้มคลั่ง กับคุณนี่แหล่ะครับ

Comment

คุ้มคลั่งจริงๆ คือคุณบอกจะมีรีวิว R478 ให้ผมดูไหนหว่า

และแนะนำรุ่นไหนมีเหตุผลหน่อยสิครับ

Comment

ขึ้นอยู่กับว่า คุณจะไปทำอะไรด้วยนะครับ น่าจะบอกมาด้วยเพราะไม่รู้ว่าจะเลือกตัวไหนดี หุหุ

Comment

Working...
                            X