Announcement

Collapse
No announcement yet.

กาดจอเสียตรวจสอบไงครับ (ผมคิดว่าของผมเสีย)

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• กาดจอเสียตรวจสอบไงครับ (ผมคิดว่าของผมเสีย)

ผมใช้ 5970 แต่เล่นเกมแล้ว FPS มัน น้อยกว่าที่ควมจะเป็นมากครับ เหมือน มันใช้แต่ คอ เดียวในการรันประมวลผล คะแนน น้อยกว่า การ์ดจอ GTX 285 ซะอีก แถมรัน 3dmark vantage ก็รันภาพไม่ได้เป็นเส้นๆๆเลย คะแนนเป็น 0 อีก

คะแนนตอนที่เทส มันใช้ 5970 + GTX285 ออกมางี้ แทบจะเอาไปทิ้งทะเล

อืม 5970+285 แรงหลุดโลกไปแล้วนะ

อย่าไปสนเลยคะแนน

Comment

Originally posted by Ewood View Post
      อืม 5970+285 แรงหลุดโลกไปแล้วนะ

อย่าไปสนเลยคะแนน
      มันถ้าจะเสียอะครับมันไม่แรงจิงอะครับ เล่น crysis กระตุกอะครับ แต่ก็ปรับ สูงสุดเท่าทีมีอะครับ แต่ถามหลายท่านที่ใช้ เขาบอกลื่นหัวแตกหลุดโลกทุกคนอะ

Comment

ท่านใช้ CPU ไรครับ เนี่ยะ VGA เทพมากเลย

Comment

การ์ดวิ่ง 1X ปล่าวนี่คะแนนน้อยมากๆ

Comment

ไม่การ์ดก็ไดเวอร์ละมั้ง รอเทพมาตอบดีกว่า

Comment

ลองแยกรันทีละใบสิครับ
              ถ้ารันทีละใบแล้วคะแนนขึ้น น่าจะเป็นเรื่อง Driver ของ PhysX on ATI

แต่ถ้ารันใบไหนแล้วไม่ขึ้น ก็เจ๊งใบนั้นแหละ

Comment

Working...
              X