Announcement

Collapse
No announcement yet.

ในที่สุดก็ได้มา CM 960 II PLUS

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ในที่สุดก็ได้มา CM 960 II PLUS

^_^ จากคอม กากๆ ในที่สุด ก็ได้มาสมใจในราคา ลูกหลาง 2000
    ภายนอกดูดีแต่ภาย ใน ยังกาก อยู่
    CPU E2100
    P5QPL AM
    ran 4GB (มันมองได้ 3.75 GB เอง)
    GTS 250 1G DDR 3 DK asus
    HDD 250

รอได้เงิรเดียวอัพใส้ในใหม่ เอารูป ไปชมกันก่อน

[SIZE=1]
    [SIZE=1]
    ไฟไม่สว่างเลย T_T
    [SIZE=1]

[SIZE=1]
    [SIZE=1]

[SIZE=1]
    [SIZE=1]
    T_T ยังไงก็ติ ชมได้นะคับ

จัดสายอีกหน่อยก็เจ๋งละครับ

Comment

พยายามแล้ว แต่ทำไม่ได้ T_T ยัง งงกะ ตัวเองอยู่ เหมือนกันว่าทำมั้ยจัดสายไม่ได้ซะที่ จัดอยู่ 2 วัน ไม่ได้

Comment

Originally posted by dukdikza View Post
        จัดสายอีกหน่อยก็เจ๋งละครับ
        คนนี้จัดสายขั้นเทพเลยครับ

Comment

ยังรกอยู่ครับ จัดใหม่หน้าจะดีขึ้น

Comment

ลองเข้าไปดูในคลับก็ได้ครับ เป็นแนวทางครับ

http://forums.overclockzone.com/foru...d.php?t=842793

Comment

ลง os 64 บิต เลยครับ
              จะเห็นแรม เต็ม

Comment

Working...
              X